What's new

Địa điểm lý tưởng để đi phượt ở miền Trung là ở đâu?

Chào các anh chị. Em là trưởng group chuyên đi phượt ở trường Cao đẳng FPT Polytechnic. Chúng em vừa lập group được 2 tháng và sắp tới đang có dự định khám phá miền Trung nhưng chưa biết nên đi tới địa điểm nào. Mong các anh chị tư vấn giúp ạ?;)

Học FPT Polytechnic à? Bên anh cũng có mấy ku học trường đấy mà không thấy nó bảo có group Phượt nhỉ? Group của các em quy mô thế nào? Nếu quy mô nhỏ thì đi cùng bọn anh, bọn anh là nhóm phượt ở HN, sắp có tuyến Phan Thiết - Bảo Lộc - Đà Lạt này.

Last edited:
Vâng ạ, bạn anh là học khoá nào ạ? Em học khoá 10.3 trường FPT Polytechnic anh ạ. Em vào trường thấy có rất nhiều CLB nhưng mà chưa có CLB Phượt nên em tự đăng ký với nhà trường lập Group ạ. CLB còn mới nên có thể mấy bạn chưa biết thôi anh ạ. Đợt này được nhà trường hỗ trợ kinh phí để làm hoạt động nên chúng em cũng định đi đâu đó để giải toả stress ạ. Tuyến anh sắp đi có bn người tham gia ạ? Bên em có khoảng 8 chú.

Các chú sướng thật, hồi anh học ĐH làm gì được tạo điều kiện như thế, lại còn được cấp phí đi chơi thì nhất trường chú rồi. Sinh viên mà năng động như vậy là tốt đấy em à. Bên anh có hơn 10 thành viên, nhưng đi lần này chỉ có 6 bạn thôi. Nếu em muốn đi thì ib anh em mình bàn chi tiết nhé.

Nhà không có gì ngoài điều kiện anh ơi, vâng, trường em được cái rất khuyến khích sinh viên hoạt động ngoại khoá ạ. Vâng để em bàn lại với các thành viên rồi sẽ trả lời anh sớm ạ. À, cảm ơn anh nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back