What's new

OFF 2008 - Náo nức spam ngày gặp mặt và những thông tin bên lề

Mooncry

Phượt thủ
Black: Tớ lập topic này để ACE buôn bán các việc cần làm, không cần làm, bàn ra tán vào các thông tin bên lề ngày 24/8 nhé (NT)

kính thưa các loại kính, ý quên BTC. Em xin có ý kiến thía lày. BTC làm cho mỗi người cái bảng tên, hoặc để nhẹ nhàng và đỡ tốn kém viết tên mọi người đến tham dự vào giấy dán đĩa CD rồi dán lên...(ai mặc gì dán nấy, ai mặc áo dán áo, ai mặc váy dán váy, nhất quyết ko dán vào quần nhá). Để mọi người còn nhận ra nhau với cả đỡ phải hỏi tên ah. Không biết ý kiến nhỏ nhoi ý của em thía lào. Vì thật ra em mới chân ướt chân ráo đến diễn đàn còn chưa biết mặt các bậc bô não nhiều nắm. Em cắn rơm cắn cỏ đề đạt nguyện vọng này lên Bờ tờ chờ. Mong bờ tờ chờ lưu tâm ạh. Iem xin chân thành cảm ơn

Last edited by a moderator:
Chitto cho em xin ý kiến, mình làm cái thẻ đeo dây xanh hay dây đỏ ạ ??? Riêng anh sẽ có dây 2 màu =))

@Mun: Yesssssss, sẽ báo cáo với 3 Táo :D

Chả có ý tưởng nào hơn ý tưởng này!

Giăng khóc nhận giải thưởng "Ý tưởng quyến rũ nhất" nhỉ? :)

Ờ trời không mưa thì 4h chiều CN ở Highland Cột cờ nhỉ :)
Có bạn nào rảnh thì ra cafe nhé, tiện thể các bạn nộp tiền thì tớ thu luôn =))

Cái vụ Cột Cờ này ngày mai có ấy ấy không chị Virgo nhỉ?(NT) em đăng ký 3 xuất cho 2 sờ sung sướng và 1 sờ xấu xa :D

ui thật áh, sướng thế. Em chia cho bác ít nhé. :L

BTC có đề nghị nhóm bản Rock và em Mun triển khai luôn việc chuẩn bị thẻ thành viên được không?

Có thể chuẩn bị khoảng 50 - 70 thẻ trắng, kích cỡ chắc khoảng 7*10 (cm) là vừa, loại giấy cứng một chút, có thể bóc đít và dán lên áo í, em Mun lúc đứng đón khách sẽ hỏi nick, lấy bút viết tên lên và trang trọng gắn luôn cho các bạn Phượt được không???

Chi phí có thể lấy tạm ứng từ trưởng ban Tài vụ là Ms virgo hoặc Quat, có thể post thẳng y/c lên 4R hoặc contact bàn bạc riêng qua PM (beer)

Okie nhở?

Toét nghĩ hay là mình chơi trò đoán xem Ai là Ai đê. Cho nó khồi khộp ly kỳ chút chút.
Mỗi người vào dự khi đến cửa ra vào, có đại diện BTC đón tiếp và hỏi nick, nhận đúng người đã đóng tiền rồi, hihi, thì phát thẻ thành viên (loại dán) hoặc cộp dấu vào tay chưn, lưng, vai ... chỗ nào hở da thịt ra thì cộp.
Ai không được cộp dấu hoặc dán nhãn (keke) có nghĩa là chưa đăng ký tham gia buổi gặp mặt, đội an ninh sẽ mời ra ngoài, èn en.

Chơi trò đoán Ai là Ai đê. nhá nhá nhá

Thế thì em có sáng kiến đội bản Rock gồm 2su, rosy, muncry, babel thiếu hiệp, vespacoi và các đồng bọn khác tổ chức trò chơi Ai là ai luôn nhỉ?

Các bạn chỉ cần lên khung ctrình, chọn và mời người chơi (tùy ý và tất nhiên phải đc người ta đồng ý) những người này sẽ dán thẻ trắng (ko nick, ko tên), sẽ chọn khoảng 5 người đem lên sân khấu cho các bạn thi đoán Ai là ai. Ctrình dự kiến thế nào các bạn tự sắp xếp và báo lại cho BTC, tự dẫn ctrình, ra câu hỏi, phần thưởng BTC hỗ trợ :D , báo lại thời gian để nhét vào khuôn ctrình nhé, cho các bạn chừng 20'.

Các bạn có nhận lời làm vụ này ko???

Toét nghĩ hay là mình chơi trò đoán xem Ai là Ai đê. Cho nó khồi khộp ly kỳ chút chút.
Mỗi người vào dự khi đến cửa ra vào, có đại diện BTC đón tiếp và hỏi nick, nhận đúng người đã đóng tiền rồi, hihi, thì phát thẻ thành viên (loại dán) hoặc cộp dấu vào tay chưn, lưng, vai ... chỗ nào hở da thịt ra thì cộp.
Ai không được cộp dấu hoặc dán nhãn (keke) có nghĩa là chưa đăng ký tham gia buổi gặp mặt, đội an ninh sẽ mời ra ngoài, èn en.

Chơi trò đoán Ai là Ai đê. nhá nhá nhá

Hôm trước anhminh cũng đưa ra đề xuất làm thẻ thành viên nhưng tớ cũng thích chơi đoán Ai là ai giống bạn Toét, hoặc để cho các bạn tự giao lưu với nhau chứ ;)
Nghe bạn Toét nhắc đến đội an ninh mình hơi sợ đấy èn en :)

Chị virgo ơi mai là 4h chiều ở Highland Cột cờ à?

Sao Greenline nhắn là hẹn luôn sáng? Vậy 9h sáng ở Highland Cột cờ có Okie ko?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back