What's new

[Chia sẻ] phượt xuyên việt- sapa- cực bắc- mộc châu-tứ đại đỉnh đèo tây bắc

tongkhanh-1130

Phượt tử
phượt xuyên việt- sapa- cực bắc- mộc châu-tứ đại đỉnh đèo tây bắc

Tình hình là tết âm vừa rồi minh vs gấu làm chuyến xuyên việt từ sg ra sapa- cực bắc -mộc châu-tứ đại đỉnh đèo tây bắc mà trước đó có hỏi nhưng ít thông tin nên đi hơi mệt....nay đi rồi có chút kinh nghiệm bạn nào mún thông tin gi thi comment nhe minh se chia se cho chuyến đi các bạn tốt hơn:D

Re: phượt xuyên việt- sapa- cực bắc- mộc châu-tứ đại đỉnh đèo tây bắc

Chào bạn, xin bạn úp hình cho mình xem với nhe, mình cũng muốn làm như bạn 1 chuyến, nhưng chưa dám, mong úp hình để tinh thần hăng hái lê, máu nổi lên nhe.

muon di thi cu di di ban, con tre thi cu di suy nghj j cho met, tay bac cuc dep luon :D
[

URL=http://s1105.photobucket.com/user/kiemma1130/media/DSC_0318.jpg.html]
[/URL]

bạn đi vào mùa khô!đợt mình đi ngay vào tâm bão năm ngoái!dòng suối yên bình dọc bên con đường giữa thung lũng là một dòng lũ..!!ngập luôn con đường gần 2m!nhóm mình phải mất 6h chờ lũ rút mới qua đc!bạn đi vào tháng mấy vậy!đợt vừa rồi mình đi vào tháng 9! Mình công nhận Tây Bắc đã để lại nhiều kỉ niệm khó quên!hẹn gặp lại năm nay thôi!

inbox mình vo rep k dc nen hom bua ban nào hỏi trog ib thi pm gmail minh nha.. [email protected]..... còn đợt vùa rồi mình đi ngay tết âm lịch, tại o trog miền nam nên đợi có dịp mình quay lại...tây bắc cực đẹp, nhất là hà giang...đi về mà thèm đi lại :)))

Tứ đại đỉnh đèo là mơ ước của mình,ngong bài của bạn đỡ thèm vậy.

Mình cũng đang định đi xuyên việt với vk trong năm nay,ko bít tháng mấy đi hợp lý vậy p ??

xuyên việt nam bắc thì bạn nên đi dịp tháng 7,8 ít mưa 2014 mình đi dịp 2-9 chỉ mưa 1 ngày ở huế....còn đi thêm vòng tây bắc đông bắc thì bạn đi dịp tết có nhiều lễ hội dân tộc với thời tiết đẹp....đợt này mình đi hên nên đi hết không mưa chỉ lúc về mưa dầm dề ở ninh bình thôi tới huế nắng tiếp...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,950
Latest member
tentacoin11
Back