What's new

Tìm bạn đồng hành HN - Cam tháng 11/2015

Hi All,

Tình hình là tớ đang có kế hoạch cho vụ đi Cam vào tháng 11/2015. Lịch trình thì chưa lên được cụ thể nhưng căn bản là xác định chắc đi 1 lần thôi, nên muốn đi được những chỗ đáng đi nhất ở Cam. Hiện tại thì chỉ có 2 chị em tớ, nên đang cần rủ rê các mem khác join cùng.
Dự trù ban đầu là 2ce tớ sẽ bay từ HN-HCM, sau đó mua tour đi Cam, nhưng xét qua xét lại thấy đi tour được chỗ này lại xót chỗ khác, với căn bản tiên quyết là bọn tớ không thích đi tour, mà thích đi phượt.
Nên tớ tạo topic này nhằm mục đích tìm bạn đồng hành để phượt Cam, tuyển xế nhé. Tất nhiên là vẫn cả thêm ôm nữa, thêm ôm thì mình lại tìm thêm xế, hehee...
Mình sẽ có khoảng 4 xe full nhé, sợ đông quá đi khó quản lý ạ, tớ rút kinh nghiệm từ chuyến đi Laos vừa rồi.
Khi chốt đoàn rồi, mình sẽ cùng thảo luận để lên cung cụ thể.
Ce tới ở HN, hiện tại đang có vé 299 của Vietjet đấy nên mọi người múc luôn đi cũng được, dự kiến:
Đêm 10/11: HN-HCM
11 - 15/11: HCM-CAM (5 ngày chơi Cam chắc tạm nhỉ...)
Đêm 15/11: HCM-HN

Bạn nào có hứng thú thì có thể liên lạc với mình nhé.
Mình tên Linh (mình sinh năm 87 nhóe), có thể để lại tin nhắn trên diễn đàn này hoặc email cho mình: [email protected]
Nhào vô, nhào vô nèo...

Last edited:
đi tháng 11 là hợp lí đấy bạn, tránh mùa mưa và thời tiết cũng mát mẻ. mình cũng đang có ý định đi vào dịp này. nhưng đi xe máy thì 5 ngày mình sợ ko đủ, đi bus đi bạn. mình đk 1 slot nhé. sẽ inbox để chi tiết thêm kế hoạch.

Hihi, mình cũng có kế hoạch đi Cam dịp này, đã book vé Hn-SG 12-16/11, có gì inbox mình nhé, nếu hợp join đc thì vui, :)

Hi All,

Nhóm mình hiện tại có 4 mem rồi. Bọn mình tối nay sẽ có buổi off đầu tiên tại quán trà chanh ở ngã 4 sở, 8h00 PM. Các bạn nào muốn tham gia thì join cùng luôn nhé.
Sau khi tham khảo ý kiến của 1 số người đã đi rồi, thì bọn mình định lùi thời gian đi khoảng 2 tuần (tức là từ 24-29/11). Sau buổi off tối nay thì bọn mình sẽ lên lịch trình và book vé luôn. Giá vé 299 của Vietjet sau khi book thử là 1,125k/ng/khứ hồi.

keke, dòm mãi mới thấy chuyến đi cam từ hà nội. Cho mềnh đặt 1 gạch nhé.

T có để lại tin nhắn cho bạn trên diễn đàn, bọn t sẽ off luôn tối nay để book vé cho sớm mà...nếu bạn tham gia được thì join luôn, theo thông tin tớ post bên dưới nhé. Tks

Hihi, mình cũng có kế hoạch đi Cam dịp này, đã book vé Hn-SG 12-16/11, có gì inbox mình nhé, nếu hợp join đc thì vui, :)

Bạn đã book vé rồi à? vì có 1 số bạn bè đi rồi thì bảo là đi cuối tháng 11 cho chắc, tránh mưa ấy...nên dự định bọn t sẽ lùi thời gian đến lúc đó..

Đi cung sihanoukville - phonempenh - xiêm riệp nhỉ? Đi bus đi cho khỏe :)

Dự định của hội tớ là vậy nhưng chỉ có 5 ngày nên đang phải tính với lên lịch trình sao cho hợp lý nhất bạn ạ...bọn t quyết định là đi bus rồi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back