What's new

[QC] Tê lê phê

Status
Not open for further replies.

misue

Phượt tử
Lần đầu tiên được theo nhóm bạn đi phượt quả là tê lê phê, về nhà mấy hôm đầu tay chân em giãn cơ đau và buồn buồn khó tả nhưng cảm giác thì thật là number one khi mình đã vượt qua được chính mình, chinh phục được những đoạn đường mà tưởng chừng mình không vượt qua nổi, nói chung là rất tuyệt vời. Bây giờ mỗi khi nghĩ lại vẫn còn cảm thấy lâng lâng...
Thú thật với cả nhà là em chưa có ngựa, lần đầu đi phượt là em mượn ngựa sắt của ông anh họ đấy ạ, hic, chỉ tính thử thôi, ai dè giờ mê quá rồi.
Ông anh họ em sắp hoàn thành công trình về nghỉ khoảng tháng nên đang rủ em đi Sapa, mấy hôm nay chiều nào em cũng lấy xe ông ấy đạp lòng vòng thành phố để tập dần cho lên cơ. Bạn gái em có vẻ ủng hộ món này nên bảo em đã thích thì phải nhích ngay đi, mượn hoài cũng bất tiện. Em cũng đồng quan điểm với bạn gái và tính về lâu về dài thì cũng phải rước 1 em về làm bạn đồng hành nhưng mà còn lăn tăn quá, em thấy có nhiều dòng nhiều giá quá, cả nhà chỉ giáo giùm em với ah

Re: Tê lê phê

Dùng để đi xa thì chỉ có thể là touring bike giá từ mắc đến vừa tầm, ngân sách bạn định đầu tư bao nhiêu cho phương tiện ?

Giống cảm giác của mình lần đầu tiên phượt, cung Sài Gòn - Đà Lạt thật nhiều cảm xúc và khó tả:)

Nhích ngay thôi còn tính gì nữa, không có ngựa sắt thì phượt bằng mắt à

Sponsor đang có cuộc thi Khởi động cuộc chơi, chú tham gia biết đâu cá kiếm được em Fixed Gear tiết kiệm được một khoản tiền kha khá đấy
http://sponsorvietnam.com/

Mình cũng kết em Fixed Gear này quá, nhìn kool vãi, mà màu vàng với em có ... quá ko nhỉ :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back