What's new

Hỏi về cách post bài mới

hoang2009

vân già
Mình mới tham gia Phượt nên khi viết bài có chúc không hiểu mong MOD giúp đở ạ.Mình thấy một bài thì được post 7 hình thôi àh như vậy là một trang rồi sau đó mình xuống dưới cái phần trả lời viết tiếp và post hình tiếp tục như vậy có đúng không?
Cám ơn MOD nha.:D

Mình mới tham gia Phượt nên khi viết bài có chúc không hiểu mong MOD giúp đở ạ.Mình thấy một bài thì được post 7 hình thôi àh như vậy là một trang rồi sau đó mình xuống dưới cái phần trả lời viết tiếp và post hình tiếp tục như vậy có đúng không?
Cám ơn MOD nha.:D
Đúng vậy bạn ạ.

Chào MOD và toàn thể các thành viên của Phuot !
chúc cả nhà 1 năm mới có nhiều sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công nha!
Hôm nay mình mới đăng ký làm thành viên của Phượt, mình đang muốn hỏi kinh nghiệm xin visa du lịch Châu âu nhưng vào diễn đàn không biết post câu hỏi lên ở chỗ nào, MOD chỉ giúp mình với !
Thanks MOD

Chào MOD và toàn thể các thành viên của Phuot !
chúc cả nhà 1 năm mới có nhiều sức khỏe, may mắn, hạnh phúc và thành công nha!
Hôm nay mình mới đăng ký làm thành viên của Phượt, mình đang muốn hỏi kinh nghiệm xin visa du lịch Châu âu nhưng vào diễn đàn không biết post câu hỏi lên ở chỗ nào, MOD chỉ giúp mình với !
Thanks MOD

Mời bạn vào topic này tìm hiểu nhé.
https://www.phuot.vn/threads/29997-Thông-tin-Visa-Châu-Âu-(phần-2)

Đối với các thành viên mới, nên dành nhiều thời gian nghiên cứu các cấu trúc và các topic tương ứng thì sẽ biết nhiều thông tin bổ ích cho mình. Hơn là việc hỏi và đợi trả lời.;)

chòa các thành viên Phượt. Hôm nay mình mới tham gia diễn đàn. Mình có 1 vài câu hỏi mốn hỏi nhưng không biêt làm thế nào để viết 1 bài mới. Vậy mong mod và các thành viên chỉ giúp mình với. Xin cảm ơn rất nhiều

@ dream 11288: bạn nhìn lên trên xem anh dantocgoc trả lời người ta như thế nào nhé. Bạn chịu khó đọc một chút dùm mình. Anyway, mình vẫn ráng trả lời câu hỏi của bạn: trong các box đều có phần "tạo topic mới", ở phía trên, góc trái, bạn vào đó post câu hỏi của bạn. Vấn đề là bạn phải đặt câu hỏi vào đúng vị trí (box thích hợp) để tránh bị mod dời bài đi chỗ khác. Chúc thành công.

tháng 10 mình đi langkawi 2 ngày, xin hỏi thuê xe máy ở đâu, giá bao nhiêu, có chỗ gửi xe cho từng chặng đường không, mua sắm ở đâu rẻ

tháng 10 mình đi langkawi 2 ngày, xin hỏi thuê xe máy ở đâu, giá bao nhiêu, có chỗ gửi xe cho từng chặng đường không, mua sắm ở đâu rẻ

Bạn cần có thói quen sử dụng các công cụ Search thông dụng để tìm kiếm thông tin.
Bạn tham khảo thêm các thông tin ở đây nhé Langkawi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back