What's new

THÔNG BÁO: Diễn đàn có công cụ Thank/Like/Dislike mới

CVN

Phuot.vn
Staff member
Diễn đàn vừa được tích hợp công cụ Thank/Like/Dislike mới. Từ nay, ngoài việc cảm ơn ngừơi viết bài, bạn còn có thể thể hiện sự thích hay không thích một bài viết nào đó.

- Thank: cảm ơn người đã trực tiếp hay gián tiếp trợ giúp bạn qua những thông tin anh chị ấy cung cấp.
- Like: thích nội dung bài viết
- Dislike: không thích nội dung bài viết

Công cụ đã được set để nếu bạn đã Thank cho một bài nào đó thì bạn không thể dislike nó được, và ngược lại.

Ngoài ra, một số tính năng phụ cũng có thể được áp dụng.

Trước mắt, chúng ta sẽ thử nghiệm tính năng tự động ẩn một bài viết nếu bài viết đó có số dislike - số like >= 10.

Mời các bạn khám phá!

Để dùng được chức năng này thành viên cần đáp ứng điều kiện gì không? Em vẫn chưa thấy được công cụ này.

Lão muốn bấm thank 1 bài viết mà bấm vào cái mũi tên hướng lên vẫn không thấy dấu thank của mình - Làm thế nào bây giờ? Thanks (manual thanks :) )

Việc chuyển dự liệu Thanks cũ sang hệ thống mới này kéo dài và gây lỗi database (có lẽ do lượng Thanks quá lớn) nên chúng ta sẽ đành bỏ qua dữ liệu đó. Mong các thành viên thông cảm!

Chúng tôi sẽ tiếp tục theo dõi hoạt động của hệ thống này để xem các trục trặc tiềm tàng và khắc phục kịp thời.

Cảm ơn các bạn đã kiên nhẫn!

Hj, em like bài viết của anh CVN không phải vì bài viết hay đâu nha ^^, mà là vì công cụ quá hay, thích nhất là cái vụ dislike, chỉ cần coi ai nhấn dislike là biết quan điểm của người đó ngay, he he.
Trước đây, thanks tràn lan, nhiều khi thật sự không biết một vài bạn nhấn thanks cho vui hay là vì lý do nào khác.
Thanks CVN bác vì công cụ hay ^^,

Bạn cảm ơn ai đó vì điều tốt gì đó họ làm cho cá nhân bạn hoặc khi bạn thấy được hưởng lợi từ những gì ai đó chia sẻ cho diễn đàn.
Bạn thích khi đọc những bài viết mà bạn thấy hay, thú vị...

Có khi bạn thíchcảm ơn cùng lúc.

Nhưng cũng có khi bạn chỉ cần cảm ơn bài đầu trong topic của một người, rồi với những bài sau đó bạn chỉ ấn Like nữa là đủ để đỡ khách sáo.
Cũng có khi bạn chỉ ấn Like đơn giản vì bạn thích mà không cần phải ấn Thank.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back