What's new

Kiếm bạn đồng hành đi tìm cái đẹp :d... (dự tính tháng 9/15)

diligent_peacock

Phượt tử
Vì ham mê cái đẹp nên từ nhỏ tí ti mình đã thích đi đây đi đó, thích ngắm nhìn đồng lúa, cây cỏ, rừng núi, biển xanh, cát trắng, tất tần tật thuộc về thiên nhiên. Chỉ có điều bản thân không có nhiều tiền, cũng không có kinh nghiệm nhiều. Chỉ có cái sở thích nho nhỏ vậy thôi.
Thế nên khát khao được xuyên Việt đã từ rất lâu rồi, chỉ sợ là không thực hiện được. Thôi thì giờ giảm xuống đi 1 vùng miền nào đó, rồi khi nào có điều kiện đi tiếp. Nên nay mình mong tìm kiếm được người bạn cùng chung sở thích để thực hiện nó. Quan trọng là có người động viên lúc nản chí, và chia sẻ khoảnh khắc đẹp cùng nhau, chứ thấy cảnh đẹp mà chỉ có 1 mình lúc đó thật tự kỷ mà.
Vì không đủ kinh phí, nên mình sẽ thay đổi chương trình phù hợp với túi tiền ^^, mong sao cuối cùng đạt mục đích là được. Ăn bờ ngủ bụi chắc cũng được chỉ cần an toàn trở về :)). Có thể vào khoảng thời gian sắp tới sau khi mình thi tốt nghiệp xong.
Ace nào cảm thấy khao khát, ước ao mà chưa có bạn đường, hay muốn có 1 người bạn đồng hành với tính tình "cực kỳ nghiêm túc" :))) thì tìm mình. Mình là nữ, sn 93.
Thân ái!

Facebook: https://www.facebook.com/anhdao.phamthi.1

Vì ham mê cái đẹp nên từ nhỏ tí ti mình đã thích đi đây đi đó, thích ngắm nhìn đồng lúa, cây cỏ, rừng núi, biển xanh, cát trắng, tất tần tật thuộc về thiên nhiên. Chỉ có điều bản thân không có nhiều tiền, cũng không có kinh nghiệm nhiều. Chỉ có cái sở thích nho nhỏ vậy thôi.
Thế nên khát khao được xuyên Việt đã từ rất lâu rồi, chỉ sợ là không thực hiện được. Thôi thì giờ giảm xuống đi 1 vùng miền nào đó, rồi khi nào có điều kiện đi tiếp. Nên nay mình mong tìm kiếm được người bạn cùng chung sở thích để thực hiện nó. Quan trọng là có người động viên lúc nản chí, và chia sẻ khoảnh khắc đẹp cùng nhau, chứ thấy cảnh đẹp mà chỉ có 1 mình lúc đó thật tự kỷ mà.
Vì không đủ kinh phí, nên mình sẽ thay đổi chương trình phù hợp với túi tiền ^^, mong sao cuối cùng đạt mục đích là được. Ăn bờ ngủ bụi chắc cũng được chỉ cần an toàn trở về :)). Có thể vào khoảng thời gian sắp tới sau khi mình thi tốt nghiệp xong.
Ace nào cảm thấy khao khát, ước ao mà chưa có bạn đường, hay muốn có 1 người bạn đồng hành với tính tình "cực kỳ nghiêm túc" :))) thì tìm mình. Mình là nữ, sn 93.
Thân ái!

Facebook: https://www.facebook.com/anhdao.phamthi.1

hì. minh cung đang ấp ủ giấc mơ xuyên Việt nak. minh là nữ, sn 93. bạn xuất phát từ đâu?

Hi, mình là nam 92. Cũng có ý định xuyên việt lâu rồi nhưng vì nhiều lý do (ngụy biện) nên vẫn chưa thực hiện được. Mình quan niệm "3 là đông, mà 1 thì chán" nên mình cũng hy vọng tìm được một ôm hạp guu trò chuyện dọc đường. Thời gian mình dự tính đi là khoảng cuối năm nay. Miền tây là quê mình nên hầu như đã đi qua, hiện tại mình đang sống và làm việc ở vũng tàu, nên nếu bạn và mình có cơ hội xuyên việt chung thì có thể khởi hành ở Sg rồi đi ngược ra miền trung và miền bắc. Tạm thời sơ lược là thế, bạn thấy ý mình thế nào. Nếu được mình cũng hy vọng chúng ta có thể tìm ra điểm chung và có một chuyến đi đáng nhớ cho "tuổi thanh xuân" thêm phần tươi đẹp. Thân gửi.

Chào tất cả các bạn,
Mình cũng đang có kế hoạch đi xuyên việt vào tháng 9 này. Mình xuất phát tại TPHCM, nếu được thì mình đi chung với nhau.
Không biết lịch các bạn đi ven biển hay đi đường hcm?
Email của mình: [email protected]
cám ơn các bạn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back