What's new

[Chia sẻ] Hướng dẫn load tracklog KML/GPX từ máy GPS chuyên dụng vào điện thoại ANDROID để chấm

wowomisa

Phượt thủ
Hướng dẫn load tracklog KML/GPX từ máy GPS chuyên dụng vào điện thoại ANDROID để chấm

Để dùng GPS không cần mạng 3g, trạm phát sóng điện thoại cho điện thoại thông mình các bạn qua đây tham khảo hen :
https://www.phuot.vn/threads/214982...ện-thoại-không-cần-mạng-3G-và-trạm-điện-thoại

Hướng dẫn load tracklog KML/GPX từ máy GPS chuyên dụng vào điện thoại ANDROID để đi chấm

tracklog leo Ma Thiên Lãnh được bạn bixycler chia sẽ tại đây
https://www.phuot.vn/threads/186423-Bản-đồ-và-tracklog-chi-tiết-các-đường-leo-núi-Bà-Đen

Re: Hướng dẫn load tracklog KML/GPX từ máy GPS chuyên dụng vào điện thoại ANDROID để

Chúc mọi người đi chấm vui vẽ

Re: Hướng dẫn load tracklog KML/GPX từ máy GPS chuyên dụng vào điện thoại ANDROID để

Tải Game Cư Dân TiTan trở nên rất quen thuộc, có trên PC, các máy điện tử ở các khu thương mại, mua sắm, Siêu thị, khu vui chơi giải trí,… và thu hút được nhiều người có niềm đam mê về game chiến đấu trí tuệ, bạn sẽ lần lượt mở khóa những cánh cửa bằng cách bảo vệ dân làng của mình khỏi những cơn bão lũ bạn nhé!!!

Tai ung dung Amazon Kindle là phần mềm đọc sách được sử dụng phổ biến nhất hiện nay với những tính năng vượt trội giúp bạn thoải mái tìm kiếm và lựa chọn sách truyện mà mình yêu thích một cách nhanh chóng và an toàn, thuận tiện hơn bao giờ hết trên chiếc điện thoại thông minh của mình mà không lắng về bất cứ lỗi nào nhé!!!

Ứng Dụng AnTuTu Benchmark là ứng dụng giúp phần kiểm tra CPU sẽ đánh giá khả năng xử lí số thực và dấu chấm động và tối ưu hóa cho vi xử lí đa nhân, trong khi bài test GPU kiểm tra mức độ thực thi của hình ảnh 2D lẫn 3D, ứng dụng phổ biến nhất hiện nay với những tính năng vượt trội giúp bạn có thể kiểm tra và đánh giá phần mềm điện thoại một cách nhanh chóng và an toàn, thuận tiện hơn bao giờ hết trên chiếc điện thoại thông minh của mình mà không lắng về bất cứ lỗi nào nhé!

Tải Game Xe Tăng Chiến Đấu HD – game thực tế đỉnh cao, tồn tại trên chiến trường của chiếc xe tăng và những vũ khí hiện đại nhất của bạn, chiến đấu quyết liệt và dành lấy sự sống.

Tải Game Chuyên Gia Ném Bom – Tập đoàn khủng bố đang âm thầm tồn tại và bạn cần làm điều gì đó để triệt tiêu tận gốc tổ chức hắc ám này nhằm diệt mối họa cho thế giới.

Tải Game Biệt Đội Đánh Thuê – Điều khiển một nhóm đánh thuê 4 người với những kĩ năng độc đáo và điêu luyện của mỗi người, bạn sẽ bước vào cuộc hành trình kiếm tiền đầy thú vị.

Bác top ơi gần được 2 năm rồi đấy, bây giờ phàn mềm này nó thu phí rồi, bác có đề nghị phần mềm nào khác ko ạ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back