Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Trang 74 trên tổng 136 Đầu tiênĐầu tiên ... 246470717273747576777884124 ... CuốiCuối
Results 731 to 740 of 1354

Topic: Kinh nghiệm xin visa Schengen - Châu Âu (phần 4)

Bài
    253
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Kinh nghiệm xin visa Schengen - Châu Âu (phần 4)

Quote Originally Posted by saigonn_2 Xem bài
    Không có gì bạn, bạn đi công tác khó mà " TRỐN ", còn đi BỤI có thể " TRỐN ", nên bắt buộc phải trình diện sau khi đi về.
    Dù là du lịch cũng không phải ai cũng bị yêu cầu trình diện sau khi đi về em ơi, LSQ yêu cầu random thôi hà, chị xin visa Schengen lần đầu cũng ko bị yêu cầu mà.

Mấy người đi tour của cty du lịch bị yêu cầu trình diện sau khi về gần 100% đó.
    https://www.facebook.com/de.men.794

2. Thanks hani13, 020786 thanked for this post
    Likes saigonn_2, PetiteAmelie liked this post
    Bài
    21
    Post Thanks / Like

Chúc mừng bạn DNT dù hơi muộn và hồi hộp thay bạn 020786 :-S LSQ làm thế này thì nhà nghèo chúng em làm sao có tiền mua vé

4. Likes DNT liked this post
    Bài
    8
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by Ngan_Phung Xem bài
    hôm nay đã là tròn 1 tháng nộp hồ sơ rồi mà vẫn chưa thấy tung tích, 6 ngày nữa bay, nãy gọi VFS bảo đừng xuất vé vội ôi trời ơi giờ ko xuất vé đến lúc có visa cũng chả có tiền mà bay
    Bạn Ngan_Phung đã có thông tin gì chưa. Mình vừa nhận được cuộc gọi từ VFS là đã có kết quả. Họ hỏi lại địa chỉ để gửi kết quả. Mình đang hồi hộp quá

Bài
    19
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by DNT Xem bài
    Ban vao cong Bao ve noi la muon xin rut PP vi da nop hon 1 thang roi chua thay tra lai. Ho se cho ban vao va chi den phong do. Phong nay moi nguoi len trinh dien khi quay lai VN, ngay xua la phong tiep nhan ho so xin visa luon. Nho mang theo CMND + phieu thu + Checklist tu TLS nhe
    Cảm ơn bạn DNT nhiều nhé.

Bài
    19
    Post Thanks / Like

Chuc mung ban DNT nhe, ban nop hom nao vay, minh nop 1 group 5 nguoi 28/3 den h chua thay gi :-(

8. Thanks DNT thanked for this post
    Bài
    1
    Post Thanks / Like

cho mình hỏi mình muốn thăm thân ở đức, đã có thư mời rồi trên thư mời viết ngày sang là 1/6 nhưng bây giờ mình vào coi lịch hẹn ngày của DSQ Đức đã là đầu tháng 7, k còn ngày sớm hơn được nữa, vậy mình tính xin visa du lịch ở DSQ Pháp vì Phap có ngày hẹn tháng 5 kịp để xin visa cho tháng 6, rồi nếu có vía Pháp minh bay sang đức đầu tiên đc k vì có sẵng người nhà đón và sau đó mới qua pháp chơi, vì nếu bay qua phap dau tien thi long ngong k biết đường đi và người thân bên đức cũng bất tiện phải đi đón xa. mn tư vấn giúp mình với.

Bài
    55
    Post Thanks / Like

@lienhuong mình cũng vừa nhận được cuộc gọi của VFS báo đã trả pp, họ bảo t7, cn bên chuyển phát nghỉ nên mai mình lên lấy trực tiếp luôn, hồi hộp quá

Bài
    8
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by Ngan_Phung Xem bài
    @lienhuong mình cũng vừa nhận được cuộc gọi của VFS báo đã trả pp, họ bảo t7, cn bên chuyển phát nghỉ nên mai mình lên lấy trực tiếp luôn, hồi hộp quá
    Oài nhận được kết quả thì thông tin lại nha. Mình có khi t2 mới nhận được mất

Bài
    21
    Post Thanks / Like

Minh dang ky di tour Chau Au 25/4, hom nay moi bao rot visa Ha Lan xin o VFS, ben tour noi 27/5 co tour tiep va xin lanh su Phap qua TLS noi minh co the nop lai, do 2 ben khac nhau va tren passport cua minh k bi dong dau rot. Cac ban tu van giup minh co nen apply lai k. Vi dang nao bay gio cung mat 3 trieu tien lam visa roi nen ho cho minh nop free them 1 lan nua, neu k dc thi se hoan tien tour sau khi tru phi visa.

Bài
    73
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by trangbero55 Xem bài
    Chuc mung ban DNT nhe, ban nop hom nao vay, minh nop 1 group 5 nguoi 28/3 den h chua thay gi :-(
    Cam on ban. Minh nop hom 15/3 . Bua truoc minh len hoi status PP ben LSQ thi ho cap luon cho minh trong ngay.

Trang 74 trên tổng 136 Đầu tiênĐầu tiên ... 246470717273747576777884124 ... CuốiCuối