What's new

Kêu gọi đàn Gà tham gia sự kiện "GIỌT HỒNG TRI ÂN" 24/7/2011

trungtaymo

Phượt thủ
Thưa Gà Trưởng!
Thưa cả đàn Gà và những người liên quan.

TrungTayMo (Trung máu) nhà e lại có việc cần sự giúp đỡ của các Quý anh chị Gà nhà mình đây ^^

Chuồng gà cũng biết e làm Viện Huyết học rùi, và rất nhiều gà cũng đã điến Viện HH trực tiếp tham gia HM. Đã trực tiếp nhìn những bệnh nhân cần truyền máu, từ em nhỏ, đến trung niên, ngay cả các bác đã có tuổi... Bệnh máu chẳng tha ai cả... Trong số những người bệnh đó có nhiều người là thương binh, bệnh binh, những cô tr đây tham gia Thanh niên xung phong...Và còn có cả con em của những thương bệnh binh nói trên.

Thưa đàn Gà, Trong những ngày hè nóng bức vừa qua, Kho máu phục vụ điều trị và cấp cứu của Viện HH xuống đến mức báo động đỏ. Do thời tiết nắng nóng, HS SV về quê hết, không mấy người nghĩ đến chuyện HM nên mới dẫn đến tình trạng thiếu máu.

Để khắc phục một phần nhỏ tình trạng khan hiếm máu này, Viện HH phối hợp với Bảo tàng Phòng Không - Không Quân tổ chức 1 sự kiện HM lớn mang tên "GIỌT HỒNG TRI ÂN"

Cá nhân rất mong Gà Trưởng và cả đàn gà hưởng ứng chương trình, phát động toàn bộ ae nhà Gà đến Bảo tàng Phòng Không Không Quân tham gia Hiến Máu, cũng là 1 buổi of cho nhà Gà ở 1 địa điểm đặc biệt. Để nhiều người bệnh hơn nữa được cứu sống nhờ nghĩa cử vô cùng cao đẹp này...!

Thời gian: 7h00 - 11h30 Chủ nhật ngày 24/7/2011
Địa điểm: Bảo tàng Phòng không - Không quân 173c Trường Chinh - HN

Thay mặt những người bệnh sẽ được cứu sống nhờ nghĩa cử vô cùng cao đẹp của Đàn Gà, Xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất...
Chúc cà Đàn Gà SỨC KHỎE, SỨC KHỎE, SỨC KHỎE!

Re: Kêu gọi đàn Gà tham gia sự kiện "GIỌT HỒNG TRI ÂN" 24/7/2011

Rất hoan nghênh chương trình của em. Tin là sẽ có rất nhiều người hưởng ứng!

Tuy nhiên cũng để em ko quá thất vọng thì chị cũng nên nói thêm là 1 số lượng tương đối lớn các thành viên sẽ đi Quan Lạn từ 22-24/7 nên khả năng nhà Gà có mặt đông tại sự kiện này. Nhưng có thể các thành viên như Đụt, Ruồi, Ốc... ko đi Quan Lạn, biết đâu :).

Chúc chương trình thành công tốt đẹp.

Cái này ta có thể mở rộng ra diễn đàn chính , bên tìm bạn đồng hành cũng rất ý nghĩa , sau chương trình thì đi ăn chẳng hạn

Cái này cho vào TÌm bạn động hành đc ah, chà chá, nếu đc mod cho phép đưa ra thì chắc cũng đc 1 lượng kha khá nhỉ ^^

Cái này cho vào TÌm bạn động hành đc ah, chà chá, nếu đc mod cho phép đưa ra thì chắc cũng đc 1 lượng kha khá nhỉ ^^
Thì anh cứ kêu là nhà gà cùng kêu gọi , rồi kêu gọi mọi người ai đi thì đăng kí , trưa thì đánh chén rồi té là ok

Đăng kí 01 slot ... cho với số lượng lớn :)

Hay quá, hôm đó a cũng có mặt ở HN để chiều đi thi. Đăng ký luôn Trung nhá, kakakaka

GC đi chơi nên sẽ hẹn tuần sau đến hẳn viện để HM. cũng đã 5 tháng rồi máu đã hồi phục để giúp những người gặp khó khăn. Đến hôm đấy nhờ trung nhé.

Cảm ơn các gà rất rất nhiều..>!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,176
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back