What's new

Muốn đổi tên trên Phượt

Status
Not open for further replies.

Thanh Yên

Phượt thủ
Chả là tên của mình trên mọi diễn đàn là yensuong ,nhưng hôm đang kí vô phượt lại không dùng được tên này, nay nhờ Mod đổi giúp tên thành yensuong được không ạ

Nick yensuong đã có người dùng rồi bạn ạ.

=======

Một số điểm về việc đổi nickname để các bạn lưu ý giùm nhé:

1. Các bạn kiểm tra trước xem nickname muốn đổi qua đã có người đăng ký trước chưa, nếu có rồi thì nên chọn tên khác. Link để kiểm tra nickname đã có chưa ở đây: https://www.phuot.vn/memberlist.php

2. Trong yêu cầu của mình, các bạn phải nêu rõ lý do thật hợp lý để cần đổi nick! Nếu lý do của các bạn là đổi cho trùng tên trên facebook thì các bạn phải cung cấp link FB của mình... tương tự với các lý do khác các bạn nên cung cấp thông tin kiểm chứng. Lý do các bạn đưa ra càng thuyết phục thì yêu cầu càng được đáp ứng sớm.

3. Việc đổi nickname liên quan đến nhận diện của các thành viên trên diễn đàn nên quan điểm của BDH là hạn chế tối đa việc đổi nickname cho thành viên để tránh những nhầm lẫn xáo trộn không đáng có. Nguyên tắc chung là với các nick mới đăng ký và có rất ít bài viết thì yêu cầu đổi nickname sẽ được đáp ứng nhanh và đơn giản hơn nhiều; các nick càng phổ biến trên diễn đàn thì càng khó được đổi.

4. Admin sẽ định kỳ xem xét các yêu cầu đổi nick và giải quyết một lượt nên các bạn sau khi đưa yêu cầu thì cố gắng kiên nhẫn chờ, đừng up bài thúc giục!

Cảm ơn các bạn!

Last edited:
Hix.Bác CVN ơi! Bác cho em đổi tên thành "Vận Mệnh 13" được không ạ? Nếu được em thanks bác nhiều

Hôm trước em có pm riêng cho Bác CVN nhờ đổi tên nick, mà không thấy Bác hồi âm. Em nhờ Topic này nhờ Bác CVN đổi nick em thành Alone77 ạ.
Cảm ơn Bác nhiều!

Admin ơi. Em tên là VoLynk ( doc la vo lyn k) ma moi nguoi hay nham, admin co the doi thanh VoLynka Gium em được không ạ?

Cho mình hỏi nick "Xuân Mai" có bạn sử dụng chưa vậy? Nếu chưa thì Admin đổi dùm mình với nha. Cám ơn Admin nhìu.

Tớ check thì thấy nick "Xuân Mai" chưa có người dùng. Cơ mà bạn phải PM cho 2 lãnh đạo (Admin) CVN hoặc anhminh trình bày lý do chính đáng (cực kỳ chính đáng đấy nhé) mới được. Kèm thêm 1 tí nũng nịu càng tốt, 2 ông này cũng dễ "mủi lòng" lắm :D
Chúc bạn thành công.

Admin ơi. Em tên là dậu hủ thúi, nghe k hay lam... admin có thể dổi thành /Anh Tú/ giùm em được không ạ?

Last edited:
@dau hu thui : Sao dht đổi nick làm gì em thích nick name đó lắm, Gặp dht ở Thala thấy dau hu thui là ấn tượng liền đổi đi thì tiếc nhỉ. Nhưng dht muốn đổi thì đành vậy híc híc...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,226
189,935
Latest member
mordentechera
Back