Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Trang 150 trên tổng 150 Đầu tiênĐầu tiên ... 50100140146147148149150
Results 1,491 to 1,498 of 1498

Topic: Thông tin du lịch Hàn Quốc (phần 2)

Bài
    15
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Thông tin du lịch Hàn Quốc (phần 2)

ai sợ lạnh qua đó mua cái áo như này mà mặc, tùy chỗ bán 50 hoặc 60k won.

Bài
    6
    Post Thanks / Like

Mn oi cho mình hỏi là mún xin visa multi trong lần đầu tiên lun dc ko nhỉ,lịch sử pp của mình cũng nhìu di dc 6 nước liên tục roi,có visa nhật và Đài,thay trong topic có bạn xin lần đầu cũng được lun,bạn nào xin dc visa multi roi cho mình ý kiến với

Bài
    152
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by Ngocle2710 Xem bài
    Mn oi cho mình hỏi là mún xin visa multi trong lần đầu tiên lun dc ko nhỉ,lịch sử pp của mình cũng nhìu di dc 6 nước liên tục roi,có visa nhật và Đài,thay trong topic có bạn xin lần đầu cũng được lun,bạn nào xin dc visa multi roi cho mình ý kiến với
    Với quy định trước đây (trước 7/2016) thì được, mình xin và được multi ngay lần đầu tiên. Nhưng sau đó họ đã đổi và yêu cầu phải đi 1 lần. Ngoài ra còn 1 cách là có thẻ platinum của shinhan.

Bài
    78
    Post Thanks / Like

Cho mình hỏi có bạn nào từng xin visa Hàn trước 3 tháng ko?

cám ơn

Bài
    2
    Post Thanks / Like

Chào các bạn,
    Mình có hộ khẩu ở Gia Lai nhưng nơi sinh của mình ở Bắc Giang. Vậy khi mình nộp hồ sơ xin visa ở Lãnh Sự Quán HCM có cần phải nộp thêm giấy CMND và Hộ khẩu dịch thuật công chứng không? Bạn nào có kinh nghiệm giải đáp giúp mình với. Xin cảm ơn!

Bài
    19
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by kp11b7 Xem bài
    Chào các bạn,
    Mình có hộ khẩu ở Gia Lai nhưng nơi sinh của mình ở Bắc Giang. Vậy khi mình nộp hồ sơ xin visa ở Lãnh Sự Quán HCM có cần phải nộp thêm giấy CMND và Hộ khẩu dịch thuật công chứng không? Bạn nào có kinh nghiệm giải đáp giúp mình với. Xin cảm ơn!
    hình như là bạn xin ở hà nội cũng đc, cần thêm cái giấy tạm trú nữa thì phải, mà nếu có điều kiện thì thấy xin ở sg dễ hơn ^^

Bài
    2
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by Toantrungdo Xem bài
    hình như là bạn xin ở hà nội cũng đc, cần thêm cái giấy tạm trú nữa thì phải, mà nếu có điều kiện thì thấy xin ở sg dễ hơn ^^
    Mình đang sống ở SG nên sẽ xin visa ở đây, nhưng mình đang băn khoăn không biết có cần nộp thêm sổ hộ khẩu không để chuẩn bị hồ sơ cho đầy đủ. Mình đọc trên trang web của Đại Sứ Quán hay Lãnh sự quán thì không thấy ghi điều này nhưng trên một số trang chia sẻ kinh nghiệm thì lại có nêu, gọi lên LSQ thì máy bận hoài không ai hghe

Bài
    646
    Post Thanks / Like
    Blog Entries
    2

Quote Originally Posted by kp11b7 Xem bài
    Mình đang sống ở SG nên sẽ xin visa ở đây, nhưng mình đang băn khoăn không biết có cần nộp thêm sổ hộ khẩu không để chuẩn bị hồ sơ cho đầy đủ. Mình đọc trên trang web của Đại Sứ Quán hay Lãnh sự quán thì không thấy ghi điều này nhưng trên một số trang chia sẻ kinh nghiệm thì lại có nêu, gọi lên LSQ thì máy bận hoài không ai hghe
    Nộp cá nhân không yêu cầu sổ hộ khẩu bạn nhé!
    Nộp đi cùng gia đình mới cần bổ sung sổ hộ khẩu.

Trang 150 trên tổng 150 Đầu tiênĐầu tiên ... 50100140146147148149150