Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Trang 118 trên tổng 118 Đầu tiênĐầu tiên ... 1868108114115116117118
Results 1,171 to 1,173 of 1173

Topic: Thông tin du lịch Hàn Quốc (phần 2)

Bài
    226
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Thông tin du lịch Hàn Quốc (phần 2)

Quote Originally Posted by Shachou Xem bài
    Sao cái nick bác này em cứ thấy quen quen đã gặp đâu nhỉ?
    Visa Hàn Quốc du lịch tự túc chỉ nộp buổi sáng, thiếu chứng minh tài chính họ không nhận mà về bổ sung đủ rồi nộp.
    Nếu bác đã đi G7, Châu Âu, Mỹ này nọ thì được miễn chứng minh tài chính bác nhé!
    e đọc trên website đsq du lịch tour ko cần chứng minh, dư lịch tự túc vẫn cần chứng mưng
    mà cái dòng các quốc gia đi được 5 năm gần đây chả nhẽ em ghi 50 chỗ e đc đóng dấu trong 5 năm gần đi ạ, cả trang giấy rồi . hay ghi tiêu biểu vài nứoc thôi

Bài
    576
    Post Thanks / Like
    Blog Entries
    2

Quote Originally Posted by vietdoan20062006 Xem bài
    e đọc trên website đsq du lịch tour ko cần chứng minh, dư lịch tự túc vẫn cần chứng mưng
    mà cái dòng các quốc gia đi được 5 năm gần đây chả nhẽ em ghi 50 chỗ e đc đóng dấu trong 5 năm gần đi ạ, cả trang giấy rồi . hay ghi tiêu biểu vài nứoc thôi
    Ghi tất đấy bác, hôm trước em ghi có hơn 20 dòng mệt bở hơi tai, bác ghi 50 dòng thì tha hồ thoải mái ghi, hoặc nếu có nước nào bác đi lặp đi lặp lại thì bác cho vào cùng một dòng, thời gian ghi nhiều thời gian là đỡ hơn đó bác.

Bài
    201
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by Shachou Xem bài
    Ghi tất đấy bác, hôm trước em ghi có hơn 20 dòng mệt bở hơi tai, bác ghi 50 dòng thì tha hồ thoải mái ghi, hoặc nếu có nước nào bác đi lặp đi lặp lại thì bác cho vào cùng một dòng, thời gian ghi nhiều thời gian là đỡ hơn đó bác.
    Mình ghi đại diện thôi, chứ họ đâu có nói gì cái đó đâu. Hêt dòng thì hết ghi hihi

Trang 118 trên tổng 118 Đầu tiênĐầu tiên ... 1868108114115116117118