What's new

[Cung TM] Tìm bạn đồng hành cuối tuần từ saigon đi dalat khoảng 3-4 ngày

Cung do leader chuyên nghiệp tạo, có tính phí
Dự định là đi Đà lạt tránh nóng, chụp hình, nếu có thể thì đi daklak luôn.
Lịch trình khoảng chiều hoặc tối t6 lên đường, tối chủ nhật hoặc thứ 2 về. Nếu thấy vui có thể đi thêm
Plan
Tối thứ 6 xe phuongtrang, len dalat
Sáng t7 mướn xe đi một vòng dalat.
Chiều chủ nhật về, nếu còn chỗ để đi thì đi tiếp.
(vườn dâu, đồi trà, đỉnh langbian, đi thuyền hồ tuyền lâm, vườn hoa đà lạt... Tối uống sữa đậu nành ở chợ, họp chợ đêm, ăn đặc sản dalat... - chi tiết sẽ bàn bạc sau)

Khởi hành tháng t6 17/10 hoăc thang 11
Mình là nam, tính dễ chịu, vui vẻ. Có thể làm phó nháy được. Đủ trang bị cơ bản.

Dự định là đi Đà lạt tránh nóng, chụp hình, nếu có thể thì đi daklak luôn.
Lịch trình khoảng chiều hoặc tối t6 lên đường, tối chủ nhật hoặc thứ 2 về. Nếu thấy vui có thể đi thêm
Plan
Tối thứ 6 xe phuongtrang, len dalat
Sáng t7 mướn xe đi một vòng dalat.
Chiều chủ nhật về, nếu còn chỗ để đi thì đi tiếp.
(vườn dâu, đồi trà, đỉnh langbian, đi thuyền hồ tuyền lâm, vườn hoa đà lạt... Tối uống sữa đậu nành ở chợ, họp chợ đêm, ăn đặc sản dalat... - chi tiết sẽ bàn bạc sau)

Khởi hành tháng t6 17/10 hoăc thang 11
Mình là nam, tính dễ chịu, vui vẻ. Có thể làm phó nháy được. Đủ trang bị cơ bản.

Bạn định khi nào đi?

Chào bạn,

Lịch trình của bạn đã quyết sao rồi? Mình có mặt ở Đà Lạt từ 18/10 (chủ nhật) - 20/10 (thứ ba).
Nếu có trùng lịch nhau lúc nào đó thì inbox mình cùng cafe chuyện phiếm cho vui :)

tớ tính đi từ sài gon lên nha trang thứ 4 25/11 chơi ở đó 1 ngày rồi về đà lạt chơi 1 ngày rồi về, spionkind đi dc ko đi chung cho vui
0915321102

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back