SHARE ẢNH PHƯỢT và giành giải thưởng bằng tiền mặt: BỨT PHÁ BẢN THÂN

Giúp bạn lập cung @ GÓC CỦA DOM

Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Trang 2 trên tổng 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Results 11 to 20 of 37

Topic: Những địa điểm du lịch tại Nha Trang

Bài
    495
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Những địa điểm du lịch tại Nha Trang

pipibluesea và destiny ơi,

Ngày 18, 19, 20 tháng 9 này mình được nghỉ phép nên mình muốn đi Nha Trang

Mình đã tham khảo những điểm đáng đi tại Nha Trang của các bạn, nhưng vì nhiều địa điểm quá nên mình hơi rối ...

NT thì mình có đi 1 vài lần, nhưng toàn đi công tác và đi cùng gia đình nên vẫn chưa "thưởng thức" được những cái tinh túy nhất của nơi này. Vì vậy chuyến này mình muốn dùng dịp nghỉ phép để làm 1 chuyến phượt NT thật sự.

Vì thời gian chỉ có hạn (3 ngày 2 đêm) nên mình muốn ưu tiên cho những chỗ MUST-GO tại Nha Trang. Các bạn có thể tư vấn giúp mình những chỗ đáng để đi nhất không?

Không nhất thiết phải là tại NT, vòng vòng xung quanh NT 100km cũng được luôn ! Mình có thể thuê xe máy chạy tới nếu nơi đó thật sự hay và đáng để trải nghiệm

Ngoài ra mình vừa sắm được 1 cái máy chụp hình mini có thể chụp dưới nước nên đang máu me vụ chụp choẹt dưới nước lắm ^^ các bạn có thể tư vấn giúp mình xem chỗ nào chụp dưới nước tốt không?

Nếu được thì 2 bạn cho mình xin số đt luôn nhé.

Mình xin cám ơn rất nhiều.
    Cuộc đời giống như ANGRY BIRD : khi bạn thất bại, sẽ có 1 đám HEO cười vào mặt bạn -.-

2. Thanks Chu6CuChi thanked for this post
    Bài
    66
    Post Thanks / Like

Có ai biết đi thăm hang Yến ở Nha Trang chỗ nào tiện, đẹp, tự đi lẻ đó. Mong sớm nhận tin, mình chuẩn bị đi gấp rút về gấp rút đây hehe
    Venice 17.4 - Vernazza/Manarola 19.4 - Roma 20.4 - Verona/Venice 23.4
    yeah yeah!!!

Bài
    5
    Post Thanks / Like

Thích nhất cái vụ tắm bùn khoáng, thật sự được thư giãn, nhưng nếu có điều kiện, đi nhóm bạn thì nên bôk hồ riêng, k nên sử dụng hồ chung bên dưới giá rẻ, thì toàn là bùn khoáng đã sử dụng từ các hồ riêng đổ xuống, k còn chất lượng và dơ

Bài
    950
    Post Thanks / Like

Mùng 2 tết ta em dự định đi nha trang và đà lạt bằng xe máy,vì thích đà lạt hơn,nên em dự định chỉ ở nha trang 1 ngày thôi....Em đang phân vân ko biết nên đi tuor đảo hay đi tham quan thắng cảnh ở nha trang...Mà hiện giờ em nghe nói tuor đảo ko còn hấp dẫn như lúc trước nữa...Giá 1 người tầm 200k mà tới mỗi đảo phải đóng vé vào cổng,rồi tắm cũng phải trả tiền vé nữa đúng ko ạh?

Bài
    137
    Post Thanks / Like

Với chi phí khoảng 3tr thì 2 người có thể đi du lịch Nha Trang xuất phát từ SG k vậy mấy bác?
    Last edited by onlydalat; 21-03-2012 at 09:01.

Bài
    21
    Post Thanks / Like

Nha Trang thật tuyệt vời, đi 1 lần chắc mãi không quên, đặc biệt nếu 2 người yêu nhau mà đi du lịch Nha Trang, buổi tối đi dạo trên con đường Trần Phú thì chắc sẽ yêu nhau mãi.

Bài
    329
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by trungtinh07 Xem bài
    Với chi phí khoảng 3tr thì 2 người có thể đi du lịch Nha Trang xuất phát từ SG k vậy mấy bác?
    Không được nếu đi 1 tuần , nhưng 2 ngày thì được.
    Quan trọng là bạn chọn trải nghiệm, khám phá hay chọn tận hưởng những tiện nghi, dịch vụ...
    Nếu theo phong cách phượt thì với số tiền ấy, bạn sẽ thoải mái có những kỷ niệm khó quên tại thành phố có những bãi biển đẹp nhất VN này.

Bài
    10
    Post Thanks / Like

Đồ ăn ở Nha Trang là ngon nhất. Buổi tối qua bên Tháp Bà ăn bánh xèo, bánh flan là không còn gì tuyệt bằng. Ăn xong rồi làm 1 vòng dạo biển thì còn gì bằng.
    Vạn sự khởi đầu nan...... gian nan bắt đầu nản

Bài
    1
    Post Thanks / Like

Mặc định TP HCM - Nha Trang !!!

Có ai bik đường đi tuyến Tp HCM - Nha Trang và ngược lại làm ơn chỉ cụ thể cho mình vs ! Đi bằng xe máy nha ! Tks

Bài
    17
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: TP HCM - Nha Trang !!!

QL1 chạy thẳng

Trang 2 trên tổng 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối