What's new

Sinh nhật Phượt lên 5 với nhà PHP

thik_di_choi

Phượt tiên
Thế là một tuần đã qua tính từ lúc háo hức chuẩn bị lên đường dự SN Phượt tại Đà nẵng. Đã có quá nhiều niềm vui, nhiều nụ cười, nhiều cái ôm & nắm tay thật chặt ... Mọi người không phân biệt tuổi tác, giới tính, vùng miền hết thẩy đều hoà mình vào các hoạt động của sinh nhật. PHP với rất nhiều thành viên lần đầu tham dự SN của Diễn đàn lần này được giao trọng trách làm nòng cốt cho Phượt Miền Bắc. Mặc dù sự chuẩn bị không được chu đáo nhưng với sự sáng tạo, đoàn kết và máu lửa của các thành viên cũng như sự hợp tác nhiệt tình của các bạn Hà nội, chúng ta đã chơi ngang ngửa với các đội bạn. Rồi tất cả lại hoà cùng không khí rực lửa của đêm gala chào mừng SN

Những khoảnh khắc đáng nhớ
attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Ông để anh chị em nhà PHP chờ mãi có topic này. Đội đi Đà Nẵng lề mề quá. Nhanh nhanh post ảnh đê để pà con tiện theo dõi nào. :gun

Cá nhân mình thấy Sinh Nhật lần này cực vui và rất thành công. Đặc biệt vì hầu hết các thành viên có mặt đều nhiệt tình và chủ động tham gia vào các hoạt động trong chuơng trình của BTC. Mỗi chúng ta đã thực sự là một phần của buổi Sinh nhật chứ không đơn thuần là đi dự Sinh nhật nữa!

Và như thường lệ, kể từ Sinh nhật lần 3 ở Thung Nai, PHP vẫn cháy hết mình! :L

Đã vào đây thì bà con nên góp thêm tí gạo, củi hay lửa. Gió thì cũng đã nhiều rồi. Đây là ví dụ minh họa

Last edited:
Tại sao ai nói cũng phải dùng tay chém thế kia nhỉ ???
Lần tới xuống HP yêu cầu trói tay hết các ông hay dùng tay chém chém nhé :) Xem lúc đấy lấy gì ra ...chém

À nói đến đoạn các min, mốt nhà mềnh lên khai mạc mà em cười ngặt ra.
Lão CVN vừa đi mát xa về, nghe thấy xướng tên nhảy bổ lên khấn đài

Nói gì vòng vo một hồi.

Quạt được vời lên phiên dịch sang tiếng Tây (Nhà mềnh có mem Khoai Tây mà)

Nói một hồi em chã hiểu gì, may mà bác í có nói trước là các bác í mạnh ai người đó nói, sướng ai người đó nói nên em...ka ê kê nặng!

Em rất thích bầu không khí vui vẻ như thế này, mong lần sau lại có dịp được tham gia sinh nhật diễn đàn.

Nghĩ lại cứ thấy buồn cười cái vụ phiên dịch của Quạt và CVN

Ông Quạt bị CVN lôi lên sân khấu làm phiên dịch chỉ để lấy tí oai cho Phượt.com thôi!
Vì sợ sự cố Lại Văn Sâm nên Quạt phải mào đầu là: "CVN nói gì thì nói, tôi nói gì thì nói, không liên quan!".

Thấy ông CVN nói dài quá, ông Quạt ngắt lời bảo là :nói lắm!

Sau một hồi Quạt loay hoay, bập bẹ tiếng dịch tiếng Tây chả ai thèm nghe, cuối cùng ông CVN lại phải dịch tiếng Tây của ông Quạt ra tiếng Ta và tương lại câu một câu tiếng Tây tạm dịch là: "Ông lắm mồm thì có!"

Đề nghị sang năm SN, BTC đuổi hẳn hai ông này ra cánh gà cho đỡ vướng tai vướng mắt bà con! :))

Canh me mãi bây chừ mới nhìn thấy bạn CVN. Đúng như bạn Bạch tuộc viết: “Còn bác CVN thì trông hiền hiền, thư sinh nói chung hơi khác so với mình nghĩ…”. Thực ra mình cũng vẫn tưởng tượng bạn CVN là một người cao tuổi hơn, già dặn hơn…Các Admin – min – mod của diễn đàn toàn những người trẻ tuổi đẹp trai hà…
Vẫn chờ xem hồi ức của các bạn…

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back