What's new

Tổng kết thu chi sinh nhật Phượt 5 tại Tiên Sa - Đà Nẵng

Status
Not open for further replies.

Quat

Tai voi
Đây là bản tổng kết thu chi sinh nhật Phượt 5 tại Tiên Sa. Các bạn tham khảo !!!

attachment.php

attachment.php

Last edited:
Theo thông báo của Chị Mơ ngày 19/8/11 PSG có 3 bạn là LeDDel, Vu thi Hong Cam, Fanha99 không tham gia sinh nhật Phượt 5 nên BTC sẽ trả lại tiền 3 xuất này.

Quạt cũng đã chuyển số tiền thừa trong dịp SN Phuot (phần của các bạn PSG) để các bạn PSG làm quỹ cho chuyến vui Tết Trung Thu cùng trẻ em vùng sâu.

Các bạn cũng cho ý kiến luôn về số tiền còn thừa nhé. Theo ý của BĐH thì chúng ta sẽ chuyển số tiền này vào thành quỹ từ thiện của www.phuot.com :D. Ai không đồng ý giơ tay :D cho dễ đếm.

attachment.php

Last edited by a moderator:
ỐI zời ôi, miền Bắc 71 mạng á, sao đông thế bác Quạt ơi, mà trốn đi đâu ăn mảnh hết thế nhở, ối zời ôi là ối zời ôi

Trong buổi off tối ngày 23/8 của PSG, mọi người đồng ý sử dụng số tiền thừa trong dịp SN Phuot để làm quỹ cho chuyến vui Tết Trung Thu cùng trẻ em vùng sâu của các bạn PSG. Chị Mơ thay mặt các bạn Phuot miền Nam tham gia SN Phuot xác nhận đã nhận số tiền 3.765.847đ do Quạt chuyển nhé!

Trong buổi off tối ngày 23/8 của PSG, mọi người đồng ý sử dụng số tiền thừa trong dịp SN Phuot để làm quỹ cho chuyến vui Tết Trung Thu cùng trẻ em vùng sâu của các bạn PSG. Chị Mơ thay mặt các bạn Phuot miền Nam tham gia SN Phuot xác nhận đã nhận số tiền 3.765.847đ do Quạt chuyển nhé!

Người Gỗ đồng ý 2 tay 3 chân luôn. Người gỗ nói tạm chia tay phượt thời gian dài để lo cho gia đình nhưng nếu đi công tác xã hội thì sẵn sàng góp sức mòn này cùng tham gia để mang lại tiếng cười, niềm vui cho các em nhỏ khó khăn. Đi đi thôi

Tiếp lời chị Mơ, em xin gửi lời chân thành cám ơn các bác trong BTC đã tốn nhiều công sức lo lắng các bửa ăn -chổ ngủ của nhà Phượt trong thời gian ở Tiên Sa rất chu đáo. Đặc biệt gửi lời "thank kiêu vina miu" đến bác Quạt đã bỏ công tính toán chặt chẽ và rất chi tiết để các thành viên tham gia Sinh nhật Phượt của miền Nam vẫn còn tiền thừa cho lần .... "Phượt từ thiện" sắp tới.

Người Gỗ đồng ý 2 tay 3 chân luôn. Người gỗ nói tạm chia tay phượt thời gian dài để lo cho gia đình nhưng nếu đi công tác xã hội thì sẵn sàng góp sức mòn này cùng tham gia để mang lại tiếng cười, niềm vui cho các em nhỏ khó khăn. Đi đi thôi...
"Gỗ" này là Gỗ không thích đi chơi chỉ bằng chân cho nó nhẹ nhàng, chỉ thích vừa đi vừa cầm loa (làm quản trò) thôi.... hehehe !!!

Và số tiền trả lại cho 3 bạn không đi nữa ạ ! :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back