What's new

[Hỏi đáp] Đồ đi phượt mua ở đâu tại tphcm giá rẻ?

maomaogia

Phượt tử
Tình hình mình tính phượt mấy tỉnh miền tây chơi nhưng không biết chỗ nào bán đồ giá mềm tý, chứ mình ra mấy shop toàn giá cao không ah, bác nào biết chỗ chỉ mình với thanks all

Tình hình mình tính phượt mấy tỉnh miền tây chơi nhưng không biết chỗ nào bán đồ giá mềm tý, chứ mình ra mấy shop toàn giá cao không ah, bác nào biết chỗ chỉ mình với thanks all

Bạn muốn mua cụ thể món gì thì mới chỉ được? Đôi khi mỗi người bán có thế mạnh riêng về một, một vài món. Không có chỗ nào bán đồ tốt mà rẻ tất cả được.

Ở TP.HCM @maomaogia có thể tham khảo thêm các shop này thử xem

FANFAN’S TRAVEL SHOP
Add: 61/4 Cô Giang , Quận 1, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Tel: 08 66817130
Website: www.fanfan.vn

PHƯƠNG NGUYỄN SHOP
Add: 127/33 Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Q Tân Bình, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Tel: 08 38603567
Website: www.shopphuongnguyen.com

U.BEST HOUSE
Add: 163 Nguyễn Thái Học, Q.1, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Tel: 08 39209187
Website: www.ubesthouse.com

WADONKA OUTDOOR STORE
Add: 6 Nguyễn Phi Khanh, Tân Định, Q1, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
Website: www.wadonka.com

Shop Phương Nguyễn trên đường Ni Sư Huỳnh Liên bán đồ tốt đó bạn. Vào shopphuongnguyen.com để xem lại địa chỉ giúp nhé. Lâu rồi ko mua đồ nên ko nhớ rõ địa chỉ.

Shop Phương Nguyễn nhiều đồ thiệt. Tuy nhiên, mình có 1 ấn tượng không được tốt lắm vì 1 lần đến mua túi ngủ và miếng dán giữ nhiệt; sau đó có đề nghị xem con dao Machete nhưng không có mua. Trong quá trình mua bán, nhân viên giám sát hơi kỹ gây khó chịu (nên giám sát qua gương cầu hay camera sẽ hay hơn).

mình biết 1 chỗ bán đồ phượt giá tốt, mình hay mua hàng ở đây lắm, nv rất nhiệt tình ,họ có nguyên 1 website hoành tráng ,thỉnh thoảng bận rồn mình vào web đặt luôn,website đây ạ www.shopdophuot.vn
hình như có 2 địa chỉ Bình Dương và HCM luôn,các bạn vào web kéo xuống dưới là thấy địa chỉ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back