What's new

[Hỏi đáp] Từ Cam Ranh đi Tuy Hòa - Phú Yên nên đi nhà xe nào?

yukitoro

Phượt tử
Em có xem review ở bến xe Cam Ranh hình như không có xe nào đi tuyến Tuy Hòa - Phú Yên. Xe đi Quy Nhơn, Đà Nẵng thì có Quang Hạnh, Cúc Tùng. Bác nào có kinh nghiệm đi từ Cam Ranh cho em hỏi xe Quang Hạnh, Cúc Tùng có đi qua Tuy Hòa không, chất lượng các xe này như thế nào? hoặc có cách nào khác đi từ Cam Ranh đến Tuy Hòa không ạ? Rất mong sự chia sẻ của các bác :(

Em có xem review ở bến xe Cam Ranh hình như không có xe nào đi tuyến Tuy Hòa - Phú Yên. Xe đi Quy Nhơn, Đà Nẵng thì có Quang Hạnh, Cúc Tùng. Bác nào có kinh nghiệm đi từ Cam Ranh cho em hỏi xe Quang Hạnh, Cúc Tùng có đi qua Tuy Hòa không, chất lượng các xe này như thế nào? hoặc có cách nào khác đi từ Cam Ranh đến Tuy Hòa không ạ? Rất mong sự chia sẻ của các bác :(

Sắp tới mình cũng đi từ Cam Ranh đi Tuy Hòa và cũng giống bạn thắc mắc về việc di chuyển ra làm sao, bạn đi rồi đúng không ạh? Cho mình xin review với!
Thanks!

Từ Nha Trang đi Tuy Hòa các bạn có thể đi tàu có 5 chuyến (3:21, 4:00, 5:00, 13:27, 16:29) giá vé ngồi mềm điều hòa là 74k có thể mua trực tuyến tại website: dsvn.vn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back