What's new

Hội Phượt Buôn Ma Thuột - Tại sao không !?!

Lê Thủy

Phượt thủ
Những ngày đầu dập dập, dòm dòm, ngó nghiêng qua các topic của các hội Phượt trên khắp mọi miền đất nước. các hội phượt miền Bắc từ Lào Cai, Hà Nội, Hải Phòng,... đến miền Trung Huế, Đà Nẵng, Nha Trang,... vào tới miền Nam Có Phượt Sài Gòn, Cần Thơ, Cà Mau...Lòng em tự dưng cảm thấy buồn, sao không thấy Hội Phượt Buôn Ma Thuột đâu cả?!
Phượt BMT đâu hết rồi? không yêu phượt sao ?
Dù mới tham gia Phượt chỉ mấy ngày thôi, nhưng với tinh thần yêu Phượt hết lòng, Em cũng xin phép Ban Điều Hành, cho phép em được tạo topic mới này dành cho hôi phượt BMT.
Hy vọng có phượt nào của BMT vô tình ghé ngang qua, hiểu nỗi lòng của e, cùng em thành lập nên hội Phượt ở BMT cho kịp với tinh thần phượt hăng say trên mọi miền đất nước.
Các phượt Buôn Ma Thuột ơi ! hãy lên tiếng đi nào!!!:help

Last edited:
Re: Hôi phượt Buôn Ma Thuột - Tại sao không !?!

Chủ thớt phải để lại nick yahoo và số dt để các phuoter giao lưu đựơc dễ giàng chứ.:L

Dân BMT xuống sài gòn hết rồi bạn nè! Dù ở Sai Gòn nhưng mình vẫn hướng trái tim về quê hương tây nguyên. Bạn cố gắng gậy dựng nhé. sẽ có 1 đợt nào đó mình đưa nhóm mình về trên đó phượt và giao lưu với bang hội BMT luôn đó.

Hehe chúc mừng nhà phuot BMT nhá.Chúc ngày càng phát triển và mở rộng nhé (beer)(wait)

Hehe chúc mừng nhà phuot BMT nhá.Chúc ngày càng phát triển và mở rộng nhé (beer)(wait)
Ôi sao hội phượt BMT lác đác thế này. Cứ vắng hoe như đường phố Buôn Mê vào mùa mưa vậy.
Có lẽ a Minh chúc mừng sớm quá rồi. :( Ôi Buôn Mê "tình yêu và nỗi nhớ."
Có ai ghé về, để nhìn thấy Buôn Mê!!!!........

Ôi sao hội phượt BMT lác đác thế này. Cứ vắng hoe như đường phố Buôn Mê vào mùa mưa vậy.
Có lẽ a Minh chúc mừng sớm quá rồi. :(

Hehe tại mọi người chưa biết hết thui.Với phương châm 4 biển là nhà mình xin nộp đơn thành viên luôn (beer)

Bình tĩnh đi bạn. Vạn sự khởi đầu nan mà. chúc nhà bạn mau lên tầng nhé:L (beer)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back