What's new

[Hỏi đáp] Xin kinh nghiệm sử dụng SJCAM 4000.

duindian

Phượt tử
E vừa mới có chuyến phượt ngắn ngày lên đồng cao về. E có sử dụng cam SJ4000 quay hành trình, chủ yếu để quay mấy đoạn đổ đèo tay áo. E có ngắt làm 3 đoạn trên đường di chuyển xuống, đến trạm nghỉ e dừng lại kiểm tra thì có đủ 3 đoạn và cam còn dư 19p và 2 vạch pin. Do còn ít pin quá mà đường về còn dài nên e đã tắt máy và tháo xuống bỏ ba lô rồi bắt đầu chạy tiệp. Cơ mà sau khi về đến nhà bỏ ra xem lại thì 3 clip đã không cánh mà bay, thời gian thì đc tăng lên về nguyên gốc (Cam e mới mua đây là lần đầu mang ra sử dụng).
Xin hỏi các bác tại sao nó lại bị như thế ạh?
Tiện thể bác nào chạy nhiều, sử dụng nhiều cho e xin như tiêu đề luôn ạh.
Thanks all!

E vừa mới có chuyến phượt ngắn ngày lên đồng cao về. E có sử dụng cam SJ4000 quay hành trình, chủ yếu để quay mấy đoạn đổ đèo tay áo. E có ngắt làm 3 đoạn trên đường di chuyển xuống, đến trạm nghỉ e dừng lại kiểm tra thì có đủ 3 đoạn và cam còn dư 19p và 2 vạch pin. Do còn ít pin quá mà đường về còn dài nên e đã tắt máy và tháo xuống bỏ ba lô rồi bắt đầu chạy tiệp. Cơ mà sau khi về đến nhà bỏ ra xem lại thì 3 clip đã không cánh mà bay, thời gian thì đc tăng lên về nguyên gốc (Cam e mới mua đây là lần đầu mang ra sử dụng).
Xin hỏi các bác tại sao nó lại bị như thế ạh?
Tiện thể bác nào chạy nhiều, sử dụng nhiều cho e xin như tiêu đề luôn ạh.
Thanks all!
thẻ còn trống ko.
mấy cái thiết bị ghi hình này nó Sẽ ghi đè lên nếu ko còn chổ lưu trữ. nhưng mà 3 video thì đâu có nhìu.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back