What's new

Người khuyết tật phượt? Tại sao không?

Canhennho0111

Phượt thủ
Từ lâu “đi phượt” đã không còn xa lạ với những ai có niềm đam mê khám phá, mỗi người có mỗi lý tưởng khác nhau và phương tiện di chuyển cũng vô cùng đa dạng, phong phú.
Thông thường những người “đi phượt”là những người có đủ điều kiện về thời gian, sức khỏe và…một chút máu liều.
Trên hành trình của cuộc đời hẳn bạn đã từng mong muốn hoạch định cho mình những kế hoạch vĩ mô? Mình thì chỉ ước cho mình có thể hoàn thành “những điều nhỏ nhoi” ở cuộc sống này thôi. Bản thân mình may mắn có mặt trên cõi đời này, may mắn có được một đôi tai để lắng nghe những âm thanh trầm bỏng, may mắn có được một “cửa sổ tâm hồn” để nhìn ngắm mọi vật xung quanh. Mình nghĩ mình chỉ “thiếu” một chút thôi về sức khỏe nè, thiếu một chút những mãnh xương nguyên vẹn. Nhưng đó không phải là thứ làm cho mình bận tâm và đó cũng không thể ngăn trở con đường chinh phục hành trình của mình?1?
“Thử sức chính mình” – là hành trình mà mình ao ước thực hiện từ rất lâu....
Ừ, đơn giản người khuyết tật cũng là con người. Và, người khuyết tật phượt? Tại sao không? Mọi thứ đều có thể nếu chúng ta thật sự đến với cuộc đời này bằng nhiệt huyết cùng tất cả sự chân thành.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,468
190,101
Latest member
dabongxoilac365tv
Back