What's new

"BALI" nào các bạn ơi 1/10 - 9/10. 2016

"BALI" nào các bạn ơi Tháng 10. 2016

Hi các bạn, mình hiện tại mới rủ rê lôi kéo đc 3 bạn gái thôi, nên muốn lên đây rủ thêm ^^
Dự tính nhóm sẽ có 4 người hoặc 6 người cho đủ cặp (c)
Ngày đi dự tính là 2/10 - 9/10 (beer)
Giá vé khứ hồi: 4tr180 :D ( Jetstart) SG-Sing-Bali và ngược lại. Thời gian bay 8 tiếng.
Hiện tại mình chưa book vé, vì đó cũng chưa phải giá tốt nhất, và mình cũng mong muốn book chung cùng các bạn tham gia đc (NT)

Do muốn lang thang khám phá bali mà thời gian thì hạn hẹp, vì tụi mình chỉ xin nghỉ dc 5 ngày thôi :( Nên sẽ cố gắng cùng nhau lập kế hoạch, bạn nào có hưng thú Bali và muốn cùng quẩy với 3 đứa vừa xênh vừa tưng tửng thì liên lạc hay để lại comment nhé. Cố gắng trc tháng 6 vì tụi mình sẽ cùng nhau mua vé, thảo luận và lên lịch trình nhé.

FB Ngọc: https://www.facebook.com/Mindy.Ngoc Add nick các bạn nhớ pm réo mình 1 tiếng nha ^^
Mail: [email protected]

Giới thiệu đôi chút: Mình tên Ngọc 27t, bạn đồng hành của mình Ngân 26t, Mèo 25t, là những người bạn vui tánh, hòa đồng, cỏi mở, thân thiện, có khiếu hài hước và đôi lúc nói sock nhau, nhưng yêu thương :Dam nhau nhắm haha ^^

Tụi mình vừa có 1 chuyến đi thái lan 4 ngày vài tháng trc nên quyết định làm tiếp 1 tour cho gọi là FA =)) có nhau : ))
Hi vọng tìm được các bạn nữ xênh đẹp đồng hành cùng tiêu chí, cong càng tốt If u know my mean : )) :LL

Vì không phải là 1 tour hành xác nên sẽ bảo đảm nghỉ ngơi và ăn uống đầy đủ để có sức quẩy(c) Nên bọn mình sẽ tự thưởng 1 đêm ở 1 ks 3sao hoặc 4sao cho biết nhá, còn lại thì cứ hostel hoặc ks giá ok nhất nhé.

Last edited:
Re: Tìm các bạn nữ đi "b a l i" 2/10 - 9/10. 2016

Up hình đợt đi thái mà ko biết được ko T_T.... vì mình chỉ là phượt tử mà thôi : ))

Mình liên lạc với bạn trên face rồi. Hy vọng các bạn chưa book vé máy bay để cùng book chung.
Cái vụ cong cong thẳng thẳng có vẻ vui ^.^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,080
189,867
Latest member
66club
Back