What's new

[Hỏi đáp] Đi du lịch Thái Lan

anhtu_hn

Phượt tử
Em có vài thắc mắc mong các pro chỉ giáo về du lịch Thái Lan
1. Có nên đi du lịch Thái mùa sale hè không ạ, em sợ đông quá mà chỉ có hè mới rảnh rổi thôi
2. Đến Thái ngoài Bangkok ra thì còn chỗ nào nên đi nữa
3. Cách săn vé rẻ đi Thái :(
Đội ơn các bác

Nếu bạn muốn mua sắm thì hãy đi mùa này, còn đi chơi thì ngoài Bangkok ra Pattaya, Phuket là những chỗ không thể bỏ qua

Em có vài thắc mắc mong các pro chỉ giáo về du lịch Thái Lan
1. Có nên đi du lịch Thái mùa sale hè không ạ, em sợ đông quá mà chỉ có hè mới rảnh rổi thôi
2. Đến Thái ngoài Bangkok ra thì còn chỗ nào nên đi nữa
3. Cách săn vé rẻ đi Thái :(
Đội ơn các bác

1. Mùa sale đúng là đông lắm bạn, rẻ nhưng mà bon chen
2. Bác nào kể Phuket, Pattaya rồi đó, muốn hoài cổ thì đi Ayutthaya hay Chiang Mai
3. Giờ book tháng 9 đi là đẹp và rẻ luôn, Nok Air hoặc Air Asia nè

Dạ có anh chị nào biết là thuê xe 16 chỗ đi lại tại Bangkok ở đâu và giá bao nhiêu không ah
Em cám ơn nhìu nhìu ah

bạn qua bên tổng cục du lịch Thái Lan ở đường Hàm Nghi hỏi thử nha, bên đó cái gì họ cũng hỗ trợ được, hình như của bộ du lịch bên Thái

1. Mùa sale đúng là đông lắm bạn, rẻ nhưng mà bon chen
2. Bác nào kể Phuket, Pattaya rồi đó, muốn hoài cổ thì đi Ayutthaya hay Chiang Mai
3. Giờ book tháng 9 đi là đẹp và rẻ luôn, Nok Air hoặc Air Asia nè
đội ơn bác, nhưng tháng 9 em đi dạy lại rồi, chắc book cỡ giữa tháng 8, chắc là cuối mùa sale rồi cũng ko còn náo nhiệt nữa đâu bác nhỉ

đội ơn bác, nhưng tháng 9 em đi dạy lại rồi, chắc book cỡ giữa tháng 8, chắc là cuối mùa sale rồi cũng ko còn náo nhiệt nữa đâu bác nhỉ

vậy cũng ổn đó, quan trọng là sắp xếp được thời gian thôi chú :D đi Thái giờ dễ hơn đi Hà Nội

Mùa nào ở Thái Lan cũng đông hết nên thích thì cứ đi đi bạn ơi.
Ở Thái Lan mình thích nhất Chiang Mai, đây là một điểm đến lý tưởng cho bạn nào đam mê khám phá văn hóa nha. Đó là một trong những nơi còn mang đậm truyền thống Thái Lan nhất đó.

bạn qua bên tổng cục du lịch Thái Lan ở đường Hàm Nghi hỏi thử nha, bên đó cái gì họ cũng hỗ trợ được, hình như của bộ du lịch bên Thái
bên này có lấy phí gì không bác, có phải book dịch vụ gì của nó ko???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back