What's new

[Chia sẻ] Hướng dẫn viên du lịch Đà Nẵng = free ^^

Chào cả nhà. Mình tên Linh, là con trai nha. Hiện là sv trường kiến trúc Đà nẵng . Là người Bắc vào Đà Nẵng học cũng được hơn 4 năm + bản tính thích khám phá nên có thể nói là những địa danh ở khu vực Đà nẵng mình cũng bít khá là nhìêu . Mình mới tham gia diền đàn này và cũng thấy rất thích thú với những bài viết ở đây
Tình cờ đọc trên forum thấy bài của 1 bạn gái ở huế tình nguyện làm hướng dãn viên du lịch miễn phí. Mình chợt nghĩ tại sao mình không làm giống bạn nữ đó nhỉ, để giúp cho tất cả các bạn ở xa muốn thăm quan Đà Nẵng -Hội an - Cù lao chàm - Mỹ Sơn ...... một cách tiết kiệm nhất ^^ Mình rất nhiệt tình và vui tính :D( Vs điều kiện là trước khi đi thông báo cho mình ít nhất là 1 tuần để sắp xếp lịch học ^^)

có thể liên lạc với mình qua số này nha : 0935 334 899 [ xin vui lòng gọi đừng nhắn sms mình ít trả lời sms lắm ]
yahoo: linhnguyen_ds8x
gmail : [email protected]
mong muốn được là quen với tất cả các bạn
AH BẠN NÀO CÓ KẾ HOẠCH ĐI TÂY BẮC THÌ SHARE CHO MÌNH VỚI NHA ^^ MÌNH THÈM ĐI TÂY BẮC LẮM RÙI

Last edited:
Re: Hướng dẫn viên du lịch đà nẵng = free ^^

Oạch ... may quá .t6 ( 02/12) tuần sau tớ sẽ đến ĐN , Chưa bao giờ đến đó và cũng chưa biết gì luôn . Tớ cũng có lịch trình qua qua rùi , nếu hum đó rảnh bạn giúp mình hiểu và biết thêm về ĐN nhá .

Last edited by a moderator:

Oạch ... may quá .t6 ( 02/12) tuần sau tớ sẽ đến ĐN , Chưa bao giờ đến đó và cũng chưa biết gì luôn . Tớ cũng có lịch trình qua qua rùi , nếu hum đó rảnh bạn giúp mình hiểu và biết thêm về ĐN nhá .

2/12 này t cũng vào ĐN
Biết đâu lại gặp nhau nhỉ
Tớ cũng đang muốn nhờ bạn Linh tư vấn cho mấy chỗ ăn uống ngủ nghỉ :D

Mình luôn sẵn lòng Đà Nẵng chuẩn bị có Rockstom rồi hòa cùng bão rock thôi.

minh luôn sẵn lòng đà nẵng chuẩn bị có rockstom rùi hòa cùng bão rock thui
He he, đang thèm RS ĐN lắm rồi đây, k biết rock fan ĐN và rock fan HN, đâu máu me hơn nhỉ :D
Đang chờ từng ngày để được lên đường đây :">

^^ Hoan nghênh ấy luôn, chắc đến tháng 12 tớ sẽ làm 1 ngày đi ĐN ( khổ, tớ trốn nhà đi nên toàn đi 7h sáng đến 7h tối thôi ^^, chẳng đi đâu đc nhiều nên cứ từng chút, từng chút....)....Rất hoan nghênh bạn, hì...thấy mình có ích ghê, tự dưng nhờ bài mình mà ở ĐN cũng có 1 bạn như thế, thấy vui lắm lắm ý...nick tớ: amer.chocolat..Huế -ĐN cũng gần nên có dịp bạn ra Huế chơi nhé!..Thân!

Oki khi nào rùa ra nhớ nhắn cho linh nha hihi mình khoảng 1 tháng nữa ra huế đi thực tế gần 1 tuần lận nhưng do trường tổ chức nên .......... có gì rùi giúp linh vói nha^^

^^ trường tổ chức thì chắc chỉ đi ban ngày thôi, chiều đến thì vẫn tranh thủ đi lang thang đc mà...ok, ra đt cho rùa..hì, giúp đc gì Rùa sẽ giúp^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back