What's new

[QC] Nên chọn ngựa chiến nào để phượt Tây Bắc các bác nhỉ?

Status
Not open for further replies.

xuancuong_kt08

Phượt thủ
Em dự tính giữa tháng 11 này làm một chuyến Tây Bắc- Đồng Văn - Mèo Vạc. :LL
Các bác chỉ giáo giúp em nên chọn ngựa chiến nào cho ngon lành để cùng em du hành cùng năm tháng những chặng đường Tây Bắc? :help:help
Em đang tăm tia con Raider 150 nhưng vẫn muốn tìm hiểu thêm các dòng khác xem thế nào. Mong các bác tham vấn một tay, sẵn tiện ai rảnh vào lập team với em luôn nhé! :L:L:L

Tháng 11 đi Tây Bắc thì đẹp, cơ mờ đường đi nguy hiểm lắm bác nhé, đi đoàn mới an toàn hơn. (c)

Em thấy Raider 150 cũng được đấy, nghe bảo con này là đỉnh leo đèo của Suzuki bác ạ?

Raider 150 thì chất quá rồi, gắn thêm thùng đồ phía sau nữa thì tha hồ rong ruổi 24/24 ngoài đường nhé , thích tiếng pô của nó nhất nhưng đi Tây Bắc thì từ SG lên đó đi sao cho tiện nhất đây anh em

Tớ cũng chấm Suzuki, ông này chuyên trị các xe leo đèo và đổ đèo ác chiến nhất thị trường. Nhất là 2 con côn tay Raider 150 với Axelo 125, đã dân chơi hay dân phượt thì ít nhất phải có 1 trong 2 con này nằm trong nhà :)

lo gì ,ở tay cắm phía sau tháo ra gắn thêm thùng đồ vào nữa thì tha hồ nhé bác

hình như là chuẩn chung xe nào cũng gắn được thì phải, đi phượt thì gắn vào, chạy quanh nhà thì gỡ ra :))

kiểu dáng của Raider ngồi cầm lái khá chất đấy, đúng tư thế xe thể thao nên cảm giác chạy đường dài tốc độ cao sướng lắm

Raider 150 được cái khá tiết kiệm xăng nhé, nhà em chạy xe Su nhiều nên biết ưu điểm là tiết kiệm xăng, máy êm và bền nhược là thiết kế phần động cơ như bàn đạp số, phuộc nhúng không đẹp

forum mình có hội raider không nhỉ, phượt cả đoàn thì vui phải biết (beer)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back