Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Trang 3 trên tổng 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Results 21 to 26 of 26

Topic: Phải lòng Hà Giang

Bài
    22
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Phải lòng Hà Giang

Sau chuyến đi Hà Giang được chia sẻ trong topic này, 2 đứa mình đã chính thức về 1 nhà vào tháng 10/2016 với tấm ảnh cưới mà có lẽ là độc nhất vô nhị

Từ lúc đó đến bây giờ, 2 đứa cũng đã có thêm 3 chuyến đi Hà Giang nữa. Vẫn là những bước chân trên đường biên giới, chui rúc lần mò những nơi ít người đến. Đã có rất nhiều dự định để viết ra hành trình trong suốt 1 năm rưỡi qua nhưng đều chần chừ, để rồi mới đây gặp cuộc thi trên bayo.vn, 2 đứa đã quyết định viết ra 1 phần của hành trình, để thông qua cuộc thi có những bước đầu chia sẻ được những điều mà cả 2 đứa đều rất tâm huyết.
    Cuộc thi sẽ kéo dài đến hết ngày 22/03/2017. Mình xin mạo muội được chia sẻ link bài viết của vợ chồng mình: Những bước chân nhỏ bé trên đường biên giới Hà Giang. Hy vọng có thể nhận được sự ủng hộ của mọi người bằng việc đọc bài, nếu được thì ấn thanks ở cuối bài và chia sẻ.
    Mình cảm ơn mọi người rất nhiều!

Bài
    39
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by kimdylan71 Xem bài
    Sau chuyến đi Hà Giang được chia sẻ trong topic này, 2 đứa mình đã chính thức về 1 nhà vào tháng 10/2016 với tấm ảnh cưới mà có lẽ là độc nhất vô nhị

Từ lúc đó đến bây giờ, 2 đứa cũng đã có thêm 3 chuyến đi Hà Giang nữa. Vẫn là những bước chân trên đường biên giới, chui rúc lần mò những nơi ít người đến. Đã có rất nhiều dự định để viết ra hành trình trong suốt 1 năm rưỡi qua nhưng đều chần chừ, để rồi mới đây gặp cuộc thi trên bayo.vn, 2 đứa đã quyết định viết ra 1 phần của hành trình, để thông qua cuộc thi có những bước đầu chia sẻ được những điều mà cả 2 đứa đều rất tâm huyết.
    Cuộc thi sẽ kéo dài đến hết ngày 22/03/2017. Mình xin mạo muội được chia sẻ link bài viết của vợ chồng mình: Những bước chân nhỏ bé trên đường biên giới Hà Giang. Hy vọng có thể nhận được sự ủng hộ của mọi người bằng việc đọc bài, nếu được thì ấn thanks ở cuối bài và chia sẻ.
    Mình cảm ơn mọi người rất nhiều!
    Hà Giang có cái gì đó rất lạ các bác ạ, em đi 1 lần năm 2014, rồi chả hiểu sao 2015 lại làm 1 phát nữa, 2016 muốn quá mà chả đi được , 2017 chắc chắc là sẽ đi . Nhớ lúc trước đi cùng 1 team có 1 bạn nữ mà chỉ trong 1 tháng bạn lên Hà Giang 3 lần, quả thật hà giang có sức hút riêng của nó mà em nghĩ chắc là em phải đi thêm vài lần nữa mới khám phá hết được.

Bài
    215
    Post Thanks / Like

Em xem lại bài của bác, thấy ghê nhất đoạn đi bè bằng tre @@ Nước dềnh lên quá nửa bè mà bác vẫn dám cho xe lên để vượt sông à?

Bài
    22
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by HuyenTonKin Xem bài
    Em xem lại bài của bác, thấy ghê nhất đoạn đi bè bằng tre @@ Nước dềnh lên quá nửa bè mà bác vẫn dám cho xe lên để vượt sông à?
    Đây là xe của người dân, đi cùng với mình. 2 lần đi qua đây thì mình đều vác người qua thôi chứ không vác xe, vì qua sông không dùng được xe nữa.

Bài
    1
    Post Thanks / Like

Cho em hỏi thăm một chút rằng tháng 11 thì đi Hà Giang có ổn không ah ?

Bài
    2
    Post Thanks / Like

Đến Cốc Pài, chúng tôi nghỉ tại nhà nghỉ Hoàng Gia (giá 200k/đêm, khá ổn) để chuẩn bị cho chuyến đi Pà Vầy Sủ và cửa khẩu Xín Mần ngày hôm sau.
    Thích cái ảnh này thế không biết được nhìn phê thật cơ :P

Trang 3 trên tổng 3 Đầu tiênĐầu tiên 123