What's new

Tìm bạn đồng hành Đà Lạt đi 24/10 về 26/10

Tháng 10 bác nào đi Đà Lạt không?Em mỗi mình khởi hành từ HN vô.Bác nào có lịch trùng thời điểm đó đi cho vui nào?Hiện tại em chưa có lịch trình cụ thể, ad đừng del bài nhé!Vì cũng chỉ loanh quanh đà lạt chơi thôi.

Tháng 10 bác nào đi Đà Lạt không?Em mỗi mình khởi hành từ HN vô.Bác nào có lịch trùng thời điểm đó đi cho vui nào?Hiện tại em chưa có lịch trình cụ thể, ad đừng del bài nhé!Vì cũng chỉ loanh quanh đà lạt chơi thôi.

K thanh niên nào cùng cung nhỉ?

Bọn t đi hn vào nha trang 15/10đến 20/10 nha trang về hà nội và dự định đi nha trang đà lạt khoảng 2 ngày 1 đêm nếu bạn có nhã hứng thì đi cùng tụi mình nhé

Sao ko đi từ 22 hở bạn?

✈? Rủ nhiều dê đi đà lạt 24-26/10:
Không do PHN tổ chức
Lịch trình
Ngày 1 (thứ 2 24/10)Bay vào đà lạt
Ngày 2 (thứ 3 25/10)
6h30 đến điểm lấy xe máy, lấy xe. Di chuyển đến Đồi Thiên Phúc, ngắm bình minh
10h Về chợ Đà Lạt Di chuyển đến khu du lịch Langbian, sẽ đi xe jeep từ cổng đến điểm trekking ( nếu không muốn trekking thì tiếp tục đi xe jeep lên đài quan sát)
12h Rời Langbian di chuyển đến thung lũng vàng ngắm cảnh chụp hình, sau đó đến Ma Rừng Lữ Quán nghỉ ngơi chuẩn bị bữa tiệc giữa núi rừng (sẽ mua vé trọn gói tham quan, ăn uống, nghỉ ngơi, đốt lửa trại tại Ma Rừng)
Ngày 2 (chủ nhật 23/10)
6h Sáng dậy hít thở không khí trong lành, cái se se lạnh của núi rừng, thưởng thức buổi sáng và nhâm nhi ly café, chụp hình
8h30 Di chuyển theo hướng Tà Nùng, thấy chỗ nào đẹp thì bay vào.
12h Về Đà Lạt chụp chụet các điểm, sp đà lạt...
18h ra sb về hn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back