What's new

I really miss you

Lonely_Rebel

Phượt gia
[video=youtube;fhqdV-Fyxps]https://www.youtube.com/watch?v=fhqdV-Fyxps[/video]

Tôi quen cô ấy 4 năm trước trong một chuyến đi...Khoảng cách 800km dường như quá xa để giữ cô ấy ở bên. Tôi đã hẹn cô ấy ở bất cứ nơi đâu...Nhưng hôm nay tôi đi Bangkok một mình...và không biết điều gì sẽ đợi mình phía trước.

Bài hát này viết dành tặng cô ấy...Tôi nhớ cô ấy và những cung đường và những ký ức đã gắn bó chúng tôi lại với nhau.

I REALLY MISS YOU.
I wake up in the morning and I realize that you’ve left
We love by chance but we stay by choice, it’s not destiny.
You know someone comes, all’s gone and no one stays
So I have to say tonight....

(Tôi thức giấc vào một buổi sáng và nhận ra em đã rời xa. Chúng ta yêu nhau, nhưng ở bên nhau là do lựa chọn, không phải do số phận. Em biết, một vài người đến trong đời, tất cả đều đã rời xa và chẳng ai ở lại. Và đêm nay, anh phải nói điều này với em)

*I really miss you. I hope you understand what I’m talking about
That the day you came into my life, Everything has changed. [A]
I really miss you. I spent my life, find you everywhere, walk around the world
And to findthe place where we belong.[A]
I’ll miss you and so give me a chance to tell that I love you
You know my life, you are my world, you are the only one.

(Anh nhớ em rất nhiều, mong em hiểu những điều anh anh muốn nói. Ngày em bước vào cuộc đời anh, tất cả đã thay đổi. Anh dành cả cuộc đời, lang thang khắp thế gian để tìm em và một nơi chúng ta sẽ thuộc về. Cho anh một cơ hội để nói với em, anh yêu em thật nhiều. Em là cả thế giới và là người duy nhất….)

Tonight I walk down on the street under the starlight to the river [A]
Tomorrow, when the sun goes down, I wonder where you are.
You might be on the way to be free

(Đêm nay, anh lang thang trên phố dọc dòng sông, dưới ánh sáng của những vì sao. Ngày mai, khi hoàng hôn buông xuống, anh không biết em đang nơi đâu. Có lẽ em đang trên con đường đến với tự do....)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back