What's new

Vào Sài Gòn chơi

dong_lv

Phượt thủ
tháng này mình tính vào trong nam chơi mấy hôm, rồi ra ăn tết cùng cô chú trong đó, thực ra là mình cũng vào mấy lần rồi, đi chơi những chỗ nổi tiếng cũng đi hết rồi, giờ vào đợt này mà nằm nhà cả 2 tuần thì chán chết, anh em xem có chỗ nào vui vui mà đông đông người chỉ cho mình chơi cùng với

Thím có ở đến hôm 21/12 không? Nếu có thì tối hôm 21/12 có nhạc hội diễn ra ở sân vận động quân khu 7,Đặt luôn 1 vé mà đi xõa

Thím có ở đến hôm 21/12 không? Nếu có thì tối hôm 21/12 có nhạc hội diễn ra ở sân vận động quân khu 7,Đặt luôn 1 vé mà đi xõa

Đấy là cái sky connection phải không? Thấy trên facebook bọn bạn đang soi vụ này lắm à nha

Ừ, nói chung là vào đấy mấy lần rồi nên cũng chr còn chổ nào để chơi nữa, đâm ra giờ mới không biết chổ nào chơi đây! Đi xa thì không dám mà quanh quânh thì chả có gì

Vé được bán bên ticketbox kìa, mới đầu cũng háo hức vào check lắm, nhưng mà hiện ra những 2tr/ 1 vé các bác ạ nặng quá không kham được

Mình nhớ làm thì thấy bọn vietjet nói gì đến giá cả trên face đâu nhể? Làm gì đến cái mức ý đắt quá

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back