What's new

Tìm bạn đồng hành đi Mỹ vào tháng 10/2017 hoặc tháng 12/2017

Chào mọi người,
Mình đang muốn tìm bạn đồng hành đi Mỹ vào tháng 10/2017 (mùa thu) hoặc tháng 12/2017 (đón tuyết).
Lịch trình đi đâu thì chưa cụ thể, nếu bạn nào đi cùng thì sẽ thống nhất sau.
Dự định là đi khoảng 10 ngày vì mình cũng không được nghỉ nhiều.
Ai có nhã hứng thì tham gia cùng mình nhé.
Mình là nữ nên hơi lăn tăn về vấn đề đi Mỹ một mình.

Chào bạn, mình cũng muốn đi Mỹ khoảng thời gian đó. Bạn ở đâu? Mình là nữ, ở Hà Nội, mong là join được cùng nhau. Cho mình số dt để tiện liên lạc trao đổi nhé. Thanks

Mình cũng có giấc mơ Mỹ, nhưng dự kiến chi phí là bao nhiêu bạn. Mình là nữ ở Hà Nội. Skype: say_luv_no1

ban da co visa chua? Minh da co visa nen dang di dip thang 4 nay, minh la nu o SG. Da tung di My 1 lan nhung lan truoc minh moi di 2,3 tp va chu yeu choi o nha nguoi quen. Lan nay dinh bay sang do roi mua tour cua bon taketours cho tien. Neu ban cung interested thi inbox so dt de cung ban bac nhe

Mình có 1 plan kế hoạch vào tháng 7 đi vòng quanh bờ tây. Nếu chủ thớt muốn thì có thể bàn bạc để có kế hoạch hợp lý cho mỗi bên luôn :D

Mình cũng dự định đi từ Jun 01~Jun 11 mà không biết xin Visa được không nữa hix 2-3 hôm nữa mình mới nộp form DS-160

có plan ko các bạn ?

mình thấy đi tầm tháng 7-8 15 ngày là hợp lý đó...

mình làm nam (năm 88, cho tiện xưng hô), ở Hà Nội, cho mình join với nhé, VIBER: Đạt 0904 596 965

Bạn có chuyển sang đi mùa hè năm 2018 đi bờ đông, bờ Tây Mỹ không? qua đó lái xe, đi thăm các công viên và thành phố Mỹ. Đi mùa hè ấm áp và cây côi xanh tốt, mùa đông cây rụng hết lá chán lắm. Mình ở Hn, đã từng đi Mỹ nhiều lần rồi, lái xe, đi cả bờ đông Tây nên thuộc hết các nơi

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back