What's new

Trương gia giới - phượng hoàng cổ trấn dịp giổ tổ từ 1/4 - 9/4

TRƯƠNG GIA GIỚI - PHƯỢNG HOÀNG CỔ TRẤN 8 ngày 8 đêm từ 1/4 - 9/4.

* Nhân dịp giổ tổ tuy bị mấy thằng &^%$^*#$ không cho gộp 4 ngày, nhưng với khao khát mãnh liệt cháy bỏng nên mình lập cung này để rủ rê, trách nhiệm thuộc về các thành viên tham gia.
* Phượng hoàng cổ trấn chắc không cần nói nhiều vì đã có nhiều người đi rồi, mình chỉ dựa vào các review để lên cung lại. Cung sơ bộ:
Ngày 0 (1/4): HaNoi - Nam Ninh, tối có mặt tại ga Gia Lâm trước 20h30.
Ngày 1 (2/4): 9h30 tới Nam Ninh. Dạo Nam Ninh. 17h xuất phát đi Trương Gia Giới.
Ngày 2 (3/4): 9h30 đến Trương Gia Giới, đi Thiên Môn Sơn (cách ga Trương Gia Giới 200m).
Ngày 3 (4/4): đến rừng quốc gia Trương Gia Giới, khám phá Thiên Tử Sơn, nơi lấy cảm hứng cho bộ phim Avatar, ngủ tại làng Đinh Hương Dung để sáng đón bình minh trên núi hoặc về tp.
Ngày 4 (5/4): Trương Gia Giới - Phượng Hoàng cổ trấn.
Ngày 5 (6/4): Khám phá cổ trấn.
Ngày 6 (7/4): Phượng Hoàng cổ trấn – Hoài Hóa – Nam Ninh.
Ngày 7 (8/4): Nam Ninh – Gia Lâm, dạo chơi nghỉ ngơi tại Nam Ninh, chiều có mặt tại ga trước 18h.
Ngày 8 (9/4): 6h sáng có mặt tại Hà Nội.
* Chi phí: khoảng 12 triệu.
* Số lượng: tối đa 10 người. Vì phải chuẩn bị nhiều thứ: visa, vé tàu, khách sạn.. nên không nhận gạch mềm vì không có nhiều thời gian ạ. Mình xuất phát từ Sài Gòn.
* Mọi chi tiết xin vui lòng inbox mình qua facebook : Vũ Trang ([email protected])

Re: Trương gia giới - phượng hoàng cổ trấn dịp giổ tổ từ 1/4 - 9/4

Tiếc quá nhỉ, 9 ngày đó tớ lại đã lên chương trình xuyên Việt mất òi. Đang kiếm đồng hành Trương Gia Giới - Phượng Hoàng trấn từ 28/4 - 3/5 thôi.
Anw, chúc bạn có chuyến đi vui vẻ nhé.

bác đi dịp 1/5 là chết ngắt nhé, thất thủ+đắt đỏ+... đi TQ phải tránh 3 ngày sau ra: tết ta, ngày quốc khánh 1/10, ngày lao động 1/5

Tiếc quá nhỉ, 9 ngày đó tớ lại đã lên chương trình xuyên Việt mất òi. Đang kiếm đồng hành Trương Gia Giới - Phượng Hoàng trấn từ 28/4 - 3/5 thôi.
Anw, chúc bạn có chuyến đi vui vẻ nhé.

Tớ cũng muốn đi tg này. nếu b có hứng thì lập team nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back