What's new

Tìm bạn đi chung tour Châu Âu tháng 5 2017 của Viettravel

Cảnh báo Vietravel nhé, giá thì đắt , dịch vụ bình thường, hdv thì dắt khách vào điểm shooping mua tpcn giá cao gấp đôi ở ngoài. Sợ quá.

Mình cũng từng đi tour bên vietravel thây dịch vụ bên đó rất tốt(khách sạn và ăn uống), từ khâu làm visa cho đến sau khi kết thúc tour, với lại tour châu âu bên vietravel hiện nay là rẻ nhất so với các cty khác 10 ngày chỉ có 53tr, ở toàn ks 4* và ăn trong nhà hàng bay hàng không 5* giá đó là mình thấy quá rẻ so với các cty du lịch khác còn về hdv mình thấy bên vietravel rất là pro,khi đang đi tour mình cần hỗ trợ hay làm ji đó họ tư vấn và hướng dẫn rất kĩ.

mình cũng có ý định đi nhưng vào 26.5, mình đã tham khảo của dulichhanoi.vn, bay thẳng hàng không VN, giá 53.900. bạn là nam hay nữ?

Mình cũng rất thích du lịch nhưng hay đi của Litchee Travel, thấy dịch vụ cũng khá ok, Hôm trước đi tour đi Malay là 15tr, đang có dự định đi Hàn ? ai có chung sở thích k

Mình cảnh báo rồi nhé. Tùy mọi người. Vì đoàn mình đi có nhiều người mua sắm tpcn tới 4-5k Úc sau phát hiện ra đắt gấp đôi. Vẫn còn hóa đơn so sánh nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,457
190,097
Latest member
bonghongvu
Back