What's new

Tìm bạn đồng hành đi Nhật Bản 14 ngày từ 15.4-28.4

Chào các bạn,
Nhóm mình gồm 3 nữ chuẩn bị du lịch Nhật Bản 14 ngày trong 2 tuần cuối tháng 4. Hồ sơ visa đã nộp và được báo là khả năng đậu cao (21.2 có kết quả) nên tụi mình lên đây rủ rê bạn nào đang rảnh hoặc đi trong dịp đó thì cùng join cho vui :)
Yêu cầu: không phân biệt giới tính nhưng hòa đồng, thân thiện, không câu nệ, thích đi bộ, thích chụp hình, chia sẻ công việc cùng nhau.
Tụi tớ ở Bangkok chơi tạt nước rồi sau đó mới bay qua Osaka. Hành trình sẽ từ Nam lên Bắc hơi sít sao do di chuyển nhiều. Lịch trình cụ thể như sau:
15.4: 2PM – 10PM: Bangkok- Osaka
16.4: Osaka City Tour
17.4: Hiroshima – Miyajima
18.4: Kyoto City Tour p.1
19.4: Kyoto City Tour p.2
20.4: Amanohashidate
21.4: Takayama
22.4: Sapporo
23.4: Hakodate
24.4: Furano + Biei
25.4: Kawaguchiko (Fujisan)
26.4: Yokohama
27.4: Tokyo city tour p.1
28.4: Tokyo city tour p.2. Riêng ngày này thì buổi chiều nhóm tớ sẽ bay tiếp đi Taiwan chơi các bạn có thể về lại quê đi làm hông thì đi tiếp :)
Lịch trình chi tiết sẽ gửi nếu bạn nào có nhu cầu. Chi phí cho chuyến đi (chưa tính tiền vé máy bay) thì total tầm 70tr.
Bạn nào có nhã hứng thì inbox mình nha. Cảm ơn vì đã đọc.

Up. Nhóm mình 1 bạn bị fail visa, 1 bạn thì 50-50,mỗi mình mình đậu nên giờ bơ vơ. Bạn nào có dịp đó thì cùng đi cho mình đỡ sợ nhé :((

Ăn chơi ác quá, lịch trình và ngân sách gần gấp rưỡi dự tính của mình nên ko join đc, tiếc quá :D
Hà hà dự trù là thế nhưng thực tế có thể thấp hơn vì mình cũng đi dạng budget bạn có thể join từng chặng không nhất thiết phải cả 2 tuần đâu hehe :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back