What's new

[Hỏi đáp] Du lịch tự túc Kkday có nên không ạ?

dnhngoc

Phượt tử
Có ai sử dụng dịch vụ du lịch của KKDAY chưa ạ.? Tình hình là em muốn đi Đài Loan chơi mà em thấy cái kkday này nó có nhiều dịch vụ có vẻ hay ho quá. Không biết có bác nào sử dụng dịch vụ ở kkday chưa ạ cho em xin tí review. Các tour dịch vụ của KKday có tốt thật sự không ạ, vì em thấy mua vé tham quan hay mua sim gì ở chỗ í đều rẻ hơn mua ở quầy. :dien: Mấy cái tour đơn rùi thuê xe ghép xe có nên đi không ạ. Em cám ơn mọi người nhé. Em là ma mới, chưa có kinh nghiệm du lịch gì nhiều cả mong mọi người giúp đỡ. huhu :(:)(:)((

hóng, bạn đi đài loan vào thời điểm nào? mình thì đi vào dịp 30/4 và 1/5 mình củng đang thắc mắc cái này ...nếu có thông tìn gì thì có thể share với bạn

em tính cuối tháng 3 này để ngắm hoa anh đào ấy ạ. hình như chưa ai biết về kkday hay sao thấy ít review kinh nghiệm quá

hóng, bạn đi đài loan vào thời điểm nào? mình thì đi vào dịp 30/4 và 1/5 mình củng đang thắc mắc cái này ...nếu có thông tìn gì thì có thể share với bạn

Mình chưa dùng qua bạn này nhưng đã dùng qua Klook.com.
Mình thấy giá bên đây hợp lý mà được cái nhận xác nhận ngay & luôn, bay đến sây bay thì chỉ cần đưa cái QR code là ngta đưa cho sim luôn chứ chả cần in ấn gì cả. Mình thích cái nữa là có app trên điện thoại rất tiện, ví dụ như lần trước không định đi USS nhưng đến nơi thì thấy máu quá nên lấy app đặt và đc xác nhận ngay & đưa đến thẳng cổng vào mà không phải xếp hàng & mua giá cao.

hi bạn
mình đã sủ dụng dịch vụ KKday rồi nè, Chuyến đi Đài Loan của mình vào tháng 3 vừa rồi. Căn bản là cũng okie, các bạn bênđó tư vấn và hỗ trợ thông tin cũng ổn
Mình sủ dụng khi đặt xe đón ở sân bay, thuê xe đi Đài BÁc, đài Trung -> dịch vụ ổn, hỗ trợ tận tình

Tuy nhiên, hình như có vẻ giá mắc hơn trên Klook thì phải, nhưng chênh lệch khôg nhiều lắm; đổi lại là bạn được tư vấn bằng tiếng Việt, chứ không phải bằng tiếng Anh như trên Klook

Thấy Klook có facebook tiếng Việt hồi đầu tháng 7 rùi kìa bạn. Bên Klook được cái có app xài rất tiện, đi đến đâu chỉ cần mở ra quét mã là xong chứ ko phải in email ra rùi cầm đi lỉnh kỉnh.

Mình đã từng mua sim, thẻ tàu, tour 1 ngày của KKday cho chuyến đi Đài / Hàn rồi nè.
Giá cả tính chung là rẻ hơn bên ngoài, tour cũng ổn, hướng dẫn viên nhiệt tình dễ thương, nói chung là đáng đồng tiền bạn nha.
Bên Klook có những sản phẩm giá rẻ hơn bên KKday một chút, nhưng đợt vừa rồi bị lộ thông tin thẻ ngân hàng của khách nhiều người bị charge mất tiền quá, nên bây giờ mình không còn tin tưởng để dùng nữa. Cứ KKday cho chắc ăn bạn ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back