What's new

30/04 - 02/05 đi Đaknông ngắm thác

30/04 - 02/05 Tìm bạn đồng hành đi Đaknông ngắm thác

Tình hình là mình ở TP.HCM đang đang tính làm một chuyến nhẹ nhàng đi Dak nong ;), đang lên kế hoạch cụ thể, nhưng mà tính sơ sơ là sáng chủ nhật 30/04 xuất phát, tới Daknong ghé Hồ Tà Đùng cắm trại qua đêm, sáng ngày 01/05 đi Hang động Chư Bluk, chiều đi vài cái thác, tối homestay nhà người dân. Sáng 02/05 đi ngắm thác, trưa trưa về, tới TP ghé BBQ làm chầu xã giao rút kinh nghiệm :):):).
Lúc đầu tính đi 2 người, chả là chưa đi team bao giờ, giờ mà muốn có thêm bạn đồng hành, cắm trại ngoài trời cho vui.
Ai có nhã hứng tham gia thì comment nha, sắp xếp lên kế hoạch đi cho có bạn có bè. :D:D:D:D

Đi phượt nghiêm túc, bảo vệ môi trường, vui chơi giải trí lành mạnh, không đi phượt kiểu phá làng phá xóm nha.

Last edited:
cũng muốn xuất phát 29/04, nhưng mà mình chưa sắp xếp công việc được. Xuất phát 29/04 phải chỉ có thể đi lúc 6 7h tối, nhưng mà còn cả tháng nữa mấy bồ ơi, để từ từ mình thu xếp, cứ lên lịch rủ rê nhau trước cái đã. :D

FB của mình là: https://www.facebook.com/letuananh.info

Đi hồ Tà Đùng mùa này thì nước hơi cạn rồi nên cũng không đẹp lăm đâu!

Khổ nỗi lúc nước đầy thì không có đi được, bữa cũng có lần đi Đam'ri, nhìn thấy hình nó hoành tráng, ầm ầm mà lúc đi le te như suối chảy ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,941
Latest member
Thao10
Back