What's new

Tìm bạn đồng hành đi hà giang từ 14/4-16/4

Chào cả nhà, mình là Xuyến, nữ sinh năm 90. Fb mình https://m.facebook.com/mummim1508.
Tầm giữa tháng 4 này, mình có dự định sẽ lên hà giang chuyến. Tuy nhiên nhóm mình hai người đều là những người mới đến hà giang lần đầu nên rất mong được tìm thêm bạn đồng hành trong chuyến đi lần này. Bạn nào có dự định đi Hà Giang vào tháng 4 có thể sắp xếp lịch dời lại để đi cùng dịp với tụi mình nhé. Hà Giang có nhiều đoạn đường khó và nguy hiểm, với lại tính mình ham đông vui nên mình xin phép đươc post bài rất hy vọng được ghép đoàn đi tầm 5-6 người để chia sẻ kinh nghiệm đi và giúp đỡ nhau trên đường. Các bạn quan tâm có thể liên lạc với mình qua fb, và phản hồi thông tin giúp mình nhé. Lịch trình đi Hà giang trong 2 ngày như thế nào các bạn có thể chia sẽ giúp mình nhé. Mình cảm ơn cả nhà.

Last edited:
OK bạn. Nhóm mình có 5 người đã lên lịch trình cho chuyến đi. Nếu bạn sắp xếp được thời gian inbox cho mình nhé. Mình sẽ gửi lịch trình của đoàn nha bạn. Bắt đầu từ tối thứ sáu 14/4 lên xe từ Hà nội và sáng sớm ngày thứ 2 sẽ có mặt tại hà nội nha bạn. Thời gian cụ thể ntn chúng ta có thể trao đổi cụ thể 1 buổi off đoàn mình vào tối 13 tại Hà Nội nha bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back