What's new

[Tin tức] Cho mượn thẻ EZ Link Singapore tại Singbui

singbui1

Banned
Hi mọi người,

Khi du lịch bụi Singapore thì việc di chuyển bằng tàu điện ngầm bằng thẻ EZ Link là điều mà ai cũng nghĩ đến. Vừa được tham quan hệ thống di chuyển dưới lòng đất, vừa trải nghiệm chuyến đi bằng xe bus tại đất nước Singapore.

Với giá mua thẻ EZ Link: 12 SGD (khoảng 200.000 VNĐ)
Trong đó:
- 7 SGD để sử dụng (khoảng 120.000).
- 5 SGD phí tạo và duy trì thẻ trong vòng 5 năm. (Không hoàn trả)

Sau chuyến du lịch ngắn ngày tại Singapore đến các điểm tham quan như USS (Universal Studios Singapore), SEA Aquarium, Garden By The Bay,.... Việc mang thẻ về Việt Nam để làm kỉ niệm thường chiếm đại đa số. Nhưng bạn vẫn có thể bán, tặng lại cho singbui đấy ^^

Với mục tiêu cho mượn thẻ EZ Link Singapore để tiết kiệm chi phí, singbui sẽ cho khách mượn thẻ với yêu cầu:
- Là khách hàng tại singbui

Liên lạc với singbui để được mượn thẻ EZ Link miễn phí nhé ^^

-----------------------------------
(27/3/2017)
Hiện tại do khách hàng không trả thẻ quá nhiều nên singbui quyết định thêm yêu cầu sau từ phía khách hàng:
- Thế chấp 200.000 VND/thẻ (Sẽ được hoàn trả sau khi trả lại thẻ)

Rất mong khách hàng có thể chấp nhận việc này

Thân!

Mình đang có plan đi du lịch bụi singapore trong tháng 5 thời gian đi khoản 1 tuần. Muốn có bạn đồng hành, có ai có ý định đi với mình không?. Những địa điểm du lịch ở singapore có thể sẽ chọn trong những địa điểm này. https://www.gobear.com/vn/travel-insurance/dia-diem-du-lich/du-lich-singapore các bạn tham khảo nhé.

Mấy đứa bạn có khuyên mình trước khi đi nên mua bảo hiểm du lịch để đề phòng các rủi ro suốt chuyến. Mình có sẵn các gói bảo hiểm chụp từ website gobear ở đây. Nếu bạn nào đi cùng tham khảo mình book luôn nha ^^! a hi hi

chào bạn. Mình chưa bao giờ đi Sing nên không biết sắp xếp lịch đi như thế nào. bạn có thể tư vấn dùm mình được không? mình nghe nói hiện giờ bên Sing đang vào mùa mưa thì phải :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back