What's new

Đặt khách sạn 4 ngày, ở 2 ngày thì khách sạn sẽ tính sao?

Cahu_El

Phượt thủ
Chào các bạn

Trước giờ khi mình đặt khách sạn trên booking, agoda hay expedia thì mình đều ở đúng số ngày mình đặt.

Tuy nhiên, lần sắp tới đâu, khi mình đến khách sạn mà khách sạn ấy không như mình mong muốn thì mình chấm dứt sớm hơn thời hạn mình đặt thì có vấn đề gì không các bác?

Ví dụ, ở khách sạn X đặt 4 ngày qua expedia nhưng khách sạn không ưng ý, mình chỉ ở 1 ngày, thì 3 ngày còn lại khách sạn sẽ tính tiền mình hay không (đặt kiểu trả tiền tại chỗ)?

Cám ơn các bác

Chào các bạn

Trước giờ khi mình đặt khách sạn trên booking, agoda hay expedia thì mình đều ở đúng số ngày mình đặt.

Tuy nhiên, lần sắp tới đâu, khi mình đến khách sạn mà khách sạn ấy không như mình mong muốn thì mình chấm dứt sớm hơn thời hạn mình đặt thì có vấn đề gì không các bác?

Ví dụ, ở khách sạn X đặt 4 ngày qua expedia nhưng khách sạn không ưng ý, mình chỉ ở 1 ngày, thì 3 ngày còn lại khách sạn sẽ tính tiền mình hay không (đặt kiểu trả tiền tại chỗ)?

Cám ơn các bác

Nếu bạn trả tiền khi đến check in thì ngay lúc đó bạn thông báo cho họ biết chắc OK

Chào các bạn

Cám ơn các bác

Khi bạn check-in là người ta thu đủ tiền 4 đêm của bạn rồi, nên nếu bạn mới ở 1 đêm mà ko vừa lòng thì xuống receiption nói chuyện lại với họ, có thể đổi phòng khác hay khắc phục sữa chữa gì đó, nếu vẫn ko ok thì đòi tiền lại thôi,

Mà trả hay không là quyền của họ nha ;)

Bởi vậy khi đặt phòng thì chịu khó xem comment & rate của khách ở trước, rất quan trọng đó

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back