Gõ từ khóa bạn muốn tìm rồi Enter, câu hỏi của bạn có thể đã từng được trả lời trên diễn đàn

Trang 99 trên tổng 99 Đầu tiênĐầu tiên ... 49899596979899
Results 981 to 990 of 990

Topic: Visa Du lịch Canada

Bài
    6
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Visa Canda

Bạn ơi! Bạn nộp hồ sơ ngày bao nhiêu vậy? Chúc mừng bạn nhé!

Bài
    15
    Post Thanks / Like

Mặc định Re: Thông tin Visa Du lịch Canada

Tôi nộp online ngày 3/5. Lấy vân tay ngày 4/5. Ròng rã 49 ngày chờ đợi, vừa nhận được email kêu mang nộp hộ chiếu để dán visa. Chúc mọi ngượi may mắn nhe.

Bài
    6
    Post Thanks / Like

Mình nộp hồ sơ giấy ngày 16/5 tại Hồ Chí Minh, hôm nay kiểm tra tracking number thì được thông tin như này

Visa application, tracking ID No.20170516VNSGTRV54039 – Passport has been couriered from the Canada Visa Application Centre, on 22/06/2017 vide courier partner. To track the status of the shipment, please visit courier partner website.To know more, please call.....

Không biết như thế nào đây......

Bài
    6
    Post Thanks / Like

Mình check trên cic thì không thấy đề cập gì cả. Chỉ thấy được như này
    Application status
    Application/profile details
    Where is this application? Details Help
    Application status A final decision has been made. Please see the final decision below. Help
    Review of eligibility Your eligiblity has been reviewed. Please see the final decision below. Help
    Review of medical results You do not need a medical exam. We will send you a message if this changes. Help
    Review of additional documents The additional documents you provided are being reviewed. Help
    Interview You do not need an interview. We will send you a message if this changes. Help
    Biometrics We do not need your fingerprints. We will send you a message if this changes. Help
    Background check Your background check was completed. Help
    Final decision Your application was approved. Check your messages below for details. Help

Bài
    15
    Post Thanks / Like

như vậy là hồ sơ bạn mới chuyển từ VFS qua lãnh sự quán thôi. kiên nhẫn chờ thôi hì

Bài
    15
    Post Thanks / Like

vậy là đậu rồi bạn ơi

Bài
    6
    Post Thanks / Like

Bạn ơi có kiểm tra được ngày cấp visa và ngày hết hạn visa trên cic k ạ?

Bài
    5
    Post Thanks / Like

nếu vfs chưa gửi tn cho bạn thì chắc mai họ sẽ gửi thôi. dòng ấy có nghĩa là lsq đã gửi hồ sơ của bạn lại cho bên vfs rồi. mình nộp sau bạn 1 ngày, 17/5 mà chưa thấy gì. hồi hộp quá

Bài
    4
    Post Thanks / Like

Chào bạn #hathanh.
    Mình thấy bài đăng của bạn được nhiều người quan tâm nên mình cũng tò lò tìm hiểu thông tin kinh nghiệm làm Visa và những thủ tục cần thiết cho bạn. Để làm Visa nó cũng khó như bạn làm Visa đi Mỹ , Mình đã từng đi làm Visa đi Canada và thời gian mình làm gần nữa năm mới xong. Hjc lúc đó cũng do mình không chuẩn bị đầy đủ những giấy tờ và làm tùm lum không biết cái nào cần thiết làm trước , làm sao nên mình với vướng vào vòng rối. Nhưng nay cũng xin chia sẽ cho bạn #hathanh những thông tin làm Visa thật sự cần thiết được trang EVA chi nhánh tại Việt Nam thống kê. Bạn #hathanh có thể vào đây để xem http://evaair-vn.com/huong-dan-cach-lam-visa-di-canada/
    Mình xin chia sẽ đôi chút về Canada, Canada là đất nước rất đẹp đối với mình, nhưng mình nghĩ Hàn Quốc dẫn là nơi mình thích đến, Ở Canada nếu bạn đi vào mùa đông sẽ đẹp lắm, có tuyết rơi và có thể nhắm sương mù vào buổi sáng, ở Canada có những món ăn rất bình dân và khách sạn giá cũng rẻ, bạn thông thạo tiếng anh sẽ có một chuyến du lịch tuyệt vời, hoặc có thể đi theo tour cũng được. Mình thì thích đi tụ túc như thế có nhiều thời gian tự do đi lại và không bị ràng buộc.
    Mong là những vì mình chia sẽ có thể giúp cho bạn #hathanh có được những thông tin chính xác để cho chuyến đi của bạn thêm phần thú vị và chia sẽ kinh nghiẹm chuyến đi của bạn tại diễn đàn http://phuot.vn này.

Bài
    1
    Post Thanks / Like

Quote Originally Posted by quangminh9b Xem bài
    Tôi nộp online ngày 3/5. Lấy vân tay ngày 4/5. Ròng rã 49 ngày chờ đợi, vừa nhận được email kêu mang nộp hộ chiếu để dán visa. Chúc mọi ngượi may mắn nhe.
    Chúc mừng bạn nhé. Bố mình nộp online ngày 7/5 lấy vân tay ngày 9/5 mà bao lâu nay chỉ nhận dc Mail là đang xét chỉ có phần làm sinh trắc học là họ ghi complete thôi
    còn các phần khác đều để đang processing hoặc reviewing, cảm giác chờ đợi sốt ruột như ngồi trên đống lửa đó .....

Trang 99 trên tổng 99 Đầu tiênĐầu tiên ... 49899596979899