What's new

TPHCM - Nha Trang - Resort 5 sao ( 3-6 tháng 7)

Hi mọi người, mình là thành viên mới chưa có nhiều kinh nghiệm đi phượt, do thời sinh viên mải học nên cũng k có thời gian được đi đây đó nhiều đến giờ có ít thời gian lại muốn đi phượt 1 chuyến từ Sài Gòn ra Nha Trang 1 lần cho biết.
Lịch trình mình định đi là:

Tối ngày 3 di chuyển đến Nha Trang.
Sáng ngày 4 đến Nha Trang đi vòng vòng thành phố chơi chờ đến trưa thì về resort Fusion Nha Trang.
Sáng ngày 5 check out Fusion chạy lên Ninh Vân rồi đi tàu qua Six Senses Ninh Vân.
Sáng ngày 6 đi tàu về rồi di chuyển về Sài Gòn.

Mình vốn định đi 1 mình vì không ai đi cùng hết, nhưng đi 1 mình thì chán quá, muốn rủ 1 bạn nữ đi cùng mình cho zui. Về chi phí thì các bạn chỉ lo khoản ăn uống thôi vì phòng mình đặt cho 2 người rồi, 1 mình mình ở thì cũng nhiêu đó chi phí. Do mình chưa có kinh nghiệm post bài + thêm có sở thích đi du lịch theo dạng nghỉ dưỡng nên cũng k tiết kiệm là mấy, nếu có gì đường đột mong các bạn bỏ qua cho hic.

Cảm ơn mọi người nhèo, ai có cùng sở thích zới mình hem ^^

tiếc quá, ngày đó mình có lịch mất rùi, mình đi nha trang khá nhiều và rất thích nha trang, cũng muốn đi nghỉ dưỡng và muốn đi lặn biển 1 lần nữa, nếu có dịp hẹn bạn lần sau :)) , mình ở hà nội.

Hic cảm ơn ccc bạn, minh vừa kết thúc chuyến đi thành công tốt đẹp rồi, hẹn gặp các bạn vào tháng 9 nếu có duyên mình sẽ tìm bạn đồng hành nữa thé hihi.

@demonqueen: bạn ơi hộp thư của bạn đầy rồi mình k pm cho bạn đc bạn xoá bớt tin nhắn nha ^^

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back