What's new

Tây bắc vẫy gọi: Hà nội-mộc châu -tà xùa-điện biên- apachai-sapa-mcc-hà nội.

Tây bắc vẫy gọi: Hà nội-mộc châu -tà xùa-điện biên- apachai-sapa-mcc-hà nội.

NGÀY 10/10/17: sài gòn- hà nội
NGÀY 11/10/17: hà noi- mộc châu(208km)
NGÀY 12/10/17: tham quan 1 số điểm đẹp và chụp choẹt ở mộc châu
NGÀY 13/10/17: mộc châu - phà vạn yên-tà xùa(90km)
NGÀY 14/10/17: tà xùa( xuơng khủng long đỉnh 2 dự kiến) ( háng đòng hoặc xím vàng tùy tình hình)
NGÀY 15/10/17: tà xùa( xuơng khủng long) -điện biên 250km ( ngủ ở đây)
NGÀY 16/10/17: điện biên-APACHAI(250km)
NGÀY 17/10/17: leo APACHAI- cố gắng chạy ra mường nhé ngủ tại đây.
NGÀY 18/10/17: mường nhé-mường lay( 115km) túc ta túc tác chạy kiém chổ hạ trại
NGÀY 19/10/17: mường lay-SAPA ( 180km)
NGÀY 20/10/17: tham quan sapa
NGÀY 21/10/17: sapa- mù cang chải( 160km). chụp choẹt- tham quan mâm xôi hy vọng còn lúa..:D:D:D:D:D
NGÀY 22/10/17: mù cang chải- hà nội- SÀI GÒN

kinh khí toàn chặng trong khoảng 4,5tr gồm xăng xe, phòng.(chưa tính tiền cáp treo lên đỉnh fanxipan nha cả nhà). hiện giờ có 2 xế chắc chắn vì vé đã mua rồi, 2 xế đang dập dòm khả năng đi khoảng 90%, welcome các bạn tham gia đi đến đâu share đến đó vì cung dài ngày nên cũng khó cho mọi người đi hết, bạn nào đăng kí nên tham khảo vì đoàn chủ định là kết hợp giữa ăn ở homestay và ngủ lều nhằm đảm bảo vệ sinh và ngủ nghỉ cho cả đoàn( nếu có chị em phụ nữ).đoàn max khỏang 8-10 members.
đây là cung mới do chưa đi, nên chưa kinh nghiệm nhiều mong anh chị em nào có kinh nghiệm chỉ bảo và góp ý giùm cung nhằm tạo ra chuyến đi ý nghĩa, an toàn và vui vẻ, xin chân thành cám ơn cộng đồng phượt.
face, xalo:0906334 sáo sáo sáo. welcome, THANKS FOR WATCHING.
chi tiết cung phượt sẽ liên lạc sau khi đã chốt đoàn và tạo nhóm chat, thân.

Re: Tây bắc vẫy gọi: Hà nội-mộc châu -tà xùa-điện biên- apachai-sapa-mcc-hà nội.

cung hấp dẫn quá, mà bác cho mình hỏi , mình dân freelance , tối tối thường vào check mail , lướt web thì mấy cung này mạng mẽo 3g 4g ổn ko bác.

Re: Tây bắc vẫy gọi: Hà nội-mộc châu -tà xùa-điện biên- apachai-sapa-mcc-hà nội.

cung này ăn thua gì bạn ơi, núi ngọc linh mạng 3g - 4g chạy như phi mã, hiện giờ các vùng núi mạng viettel chạy khá good, thân.(BB)

Newsun oi, con nhan gach nua khong? Minh co 3 xe gia muon tham gia, cho dat gach cung luon nha. email cua nhom minh la [email protected] nha.

Em ở HN, muốn join đoàn làm ôm được ko ạ? Đoàn đã có bn ôn rồi ạ )')

Welcome, nhóm giờ ôm chính thức nếu tính e là 2 ôm, còn 3 ôm nữ nữa đang dập dòm, hihihi

em có thể ib cho mình để liên lạc chi tiết hơn, thanks e.

Dạ a, già trẻ quan trọng gì a chỉ cần cung an toàn, vui và thành công là Ok a à,hihi

Mình cung cấp homestay tại MCC và Nghĩa Lộ. Bạn nào có nhu cầu xin lh số 0984.904.686 nhé. Bên cạnh đó mình sẽ support free về thông tin đường xá các điểm tại YB. Cần cứ chat qua zalo nhé.

có tuyển ôm k obạn cho mình đăng ký nha

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back