What's new

ĐÀ NẴNG - HỘI AN - HUẾ cuối tháng 8 (27/8 - 01/9)

(ĐẪ CHỐT ĐOÀN ) ĐÀ NẴNG - HỘI AN - HUẾ cuối tháng 8 (27/8 - 01/9)

Kính chào cô bác anh chị em trên phuot.vn,
Sự là cuối tháng 8 này mình có dịp ra Đà Nẵng vi vu. Rủ rê hoài không thấy ai lên tiếng, cuối cùng cũng có 1 chị chịu xách balo lên theo mình. Nhưng chị ấy chỉ đi được 4 ngày (27/8 - 30/8), còn lại 2 ngày (31/8-01/9). 2 ngày này mình dự định đi Huế. Từ Đà Nẵng sẽ đi xe máy ra Huế, trên đường đi sẽ tham quan các điểm check in nổi tiếng gần đây như đèo Hải Vân, đầm Lập An, Phá Tam Giang... Nhưng mà....Nhưng mà.... Dù bản thân mình cũng hơi trâu bò, nhưng có trâu bò mấy đi nữa thì đôi khi cũng sợ ạ. Thân gái đi xe máy 1 mình, lại không rành đường nên có phần lo lắng. Mình đã từng nghĩ đến việc đi tour nhưng đi vậy sẽ không chiêm ngưỡng được vẻ đẹp của đèo Hải Vân và phong cảnh trên đường đi ạ.
Vậy nên, anh chị em nào có lịch trình cùng thời gian trên cho mình join với ạ. Đi chung cho có bạn có bè, share chi phí cho đỡ tốn tiền ạ. Hic hic. Mình rất mong sự hồi âm của mọi người.
* PS: plan cụ thể sẽ bàn bạc thêm. Tất cả chi phí share đều ạ.

Last edited:
Re: (ĐẪ CHỐT ĐOÀN ) ĐÀ NẴNG - HỘI AN - HUẾ cuối tháng 8 (27/8 - 01/9)

Nhóm mình 3 nam cũng đi khoảng thời gian đó. NẾu bạn thấy hứng thú, thì có thể tham gia. FB mình là Minh Taan.
P/s: do mình ko bít cách thay hình ava nên bạn thông cảm nha :D

Re: (ĐẪ CHỐT ĐOÀN ) ĐÀ NẴNG - HỘI AN - HUẾ cuối tháng 8 (27/8 - 01/9)

chị có thể cho em số điện thoại hoặc phương thức liên lạc đc không ạ, em cũng đi 1 mình vào đà nẵng trong khoảng thời gian từ 28/8-1/9

Nhóm mình 3 nam cũng đi khoảng thời gian đó. NẾu bạn thấy hứng thú, thì có thể tham gia. FB mình là Minh Taan.
P/s: do mình ko bít cách thay hình ava nên bạn thông cảm nha :D
b ơi, b có thể cho mình cách thức liên lạc đc không ah, m cũng đi đà nẵng trong khoảng thời gian đó. nếu có thể m sẽ liên lạc với b ;)) thanks

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,577
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back