What's new

[Hỏi đáp] Hỏi đáp cung đường nên đi tuyến TPHCM - TP Cao Lãnh

kkkbik

Phượt tử
Chả là 2/9 này em đang tính phượt tình ôm của em về Cao lãnh chơi với bạn mấy hôm ^^
Ace có thể cho em biết nên đi cung đường nào ko nhỉ? :D
1. Em thì biết cung đường đi theo QL1A rồi vào QL30 ?
2. Còn theo GG map thì có tới tân an thì quẹo qua QL62 rồi qua QL N2 đi cũng về đến cao lãnh?
Em thì thấy đường N2 đi chắc có lẽ lẹ hơn đi xuống tới mỹ tho rồi mới vòng qua Cao lãnh ạ ^^
Ace cho hỏi đi cung đường N2 đó có gặp trắc trở gì ko nhỉ?? Có nhiều trạm xăng với nhiều chổ sửa xe đồ không ạ?

Kể ra thì 2 cung đường bạn nêu ra không xa hơn nhau bao nhiêu ,tuy nhiên cung đường đi N2 mát mẻ hơn so với đi QL 1 ,xuyên qua nhiều khu rừng tràm hiện giờ dân cư 2 bên đường sinh sống khá đông nên không lo về xăng chỗ sửa xe ...đường này ít thấy áo vàng canh me bắn tốc độ .

Ok cảm ơn bác ạ :D Tại có đợt mình có nghe người đi rồi về bảo là còn vắng quá với cả là 2 bên đường chĩ có tràm vs tràm nên nên hơi lo

Ok cảm ơn bác ạ :D Tại có đợt mình có nghe người đi rồi về bảo là còn vắng quá với cả là 2 bên đường chĩ có tràm vs tràm nên nên hơi lo
Giờ đông vui hơn rồi bác, mình mới đi về hồi đầu tháng 8/2018. Nói chung là đường đẹp, dễ đi hơn QL1A

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back