What's new

Tìm bạn đồng hành phượt Tay Bắc 24-31/10/2017

Hi all member,

Mình ở HN và 1 chị nữa ở HCM đang có plan đi du hí Tây Bắc 24-31/10/2017. Một số địa điểm có thể nằm trong lịch trình: Hà Giang- Apachai- Sapa- Bach Moc Luong Tu- Mù Căng Chải- HN.

Mình chưa có plan cụ thể nên nếu bạn nào có có "ý tưởng lớn" gặp nhau thì mình cũng lên plan và tham gia chuyến đi này.

Hi vọng mình nhận được nhiều phản hồi từ những mem mún cùng tham gia và kinh nghiệm chia sẻ của các mem đã đi qua các cung đường này.

Love u ^^

Hi all member,

Mình ở HN và 1 chị nữa ở HCM đang có plan đi du hí Tây Bắc 24-31/10/2017. Một số địa điểm có thể nằm trong lịch trình: Hà Giang- Apachai- Sapa- Bach Moc Luong Tu- Mù Căng Chải- HN.

Mình chưa có plan cụ thể nên nếu bạn nào có có "ý tưởng lớn" gặp nhau thì mình cũng lên plan và tham gia chuyến đi này.

Hi vọng mình nhận được nhiều phản hồi từ những mem mún cùng tham gia và kinh nghiệm chia sẻ của các mem đã đi qua các cung đường này.

Love u ^^

Cần thông tin gì về đường xá hoặc điểm ngắm lúa ... Ở Nghĩa Lộ và MCC thì ới em qua zalo: 0984904686 , MCC và NL có tuần văn hóa du lịch 22-24/09 khai mạc. Các bác đi chú ý mà đúng dịp, lớn nhất Tây Bắc lun.Bác nào cần thông tin về homestay và cho thuê xe máy ở Nghĩa Lộ và MCC thì ới em . Em Help freeinfo nhé.

Hi all member,

Love u ^^

Nếu đi Tây bắc ngắm lúa thì nên đi sớm hơn chút nhé. Cuối tháng 10 còn gốc rạ thoai.

Bạn định đi bằng xe máy hay xe ô tô thuê hay các phương tiện khác? Và thời gian trên (24-31) là trong khoảng hay là đi từ ngày 24 đến 31? Cám on bạn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back