What's new

Tết âm lich2018 - Dự kiến đi malaysia 16/02-20/02

Hi cả nhà,

Tình hình là tết rảnh rang mình muốn vác balo đi chơi quanh quanh. dự định mình định đi Malaysia khoảng 5 ngày từ 16/02-20/02. Do ko có nhu cầu chạy xô quá nhiều địa điểm, nên mình chắc chỉ ở malaysia đi chơi quanh các điểm gần đó . Singapore mình cũng lượn lờ bên đó cả tuần rùi, nên lần này ko có nhu cầu chạy sang đó nữa . Tuyển nữ nha, mình ở gần Hà Nội

chi phí vé máy bay dự kiến : 4.500k book airasia
đi lại, ăn ở hết khoảng 7.000k , mình cũng ko cần quá tiết kiệm về tiền phòng ở, vì đi chơi là chính nên muốn thoải mái chút. Đi xong còn về lao động cật lực mà :D

Chào bạn, mình cũng đang có kế hoạch chơi đợt tết âm lịch. Bạn cho mình số đt liên lạc nhé để tiện trao đổi. ĐT của mình 0168.208.8764

Hi cả nhà,

Tình hình là tết rảnh rang mình muốn vác balo đi chơi quanh quanh. dự định mình định đi Malaysia khoảng 5 ngày từ 16/02-20/02. Do ko có nhu cầu chạy xô quá nhiều địa điểm, nên mình chắc chỉ ở malaysia đi chơi quanh các điểm gần đó . Singapore mình cũng lượn lờ bên đó cả tuần rùi, nên lần này ko có nhu cầu chạy sang đó nữa . Tuyển nữ nha, mình ở gần Hà Nội

chi phí vé máy bay dự kiến : 4.500k book airasia
đi lại, ăn ở hết khoảng 7.000k , mình cũng ko cần quá tiết kiệm về tiền phòng ở, vì đi chơi là chính nên muốn thoải mái chút. Đi xong còn về lao động cật lực mà :D

Chào bạn!mình cũng quan tâm kế hoạch này, nếu đựoc bạn cho mình xin thông tin để liên lạc trao đổi nhé

có dời lại 1 ngay được hông bạn? đi tối mùng 2 ok, sớm quá mình bạn việc gia đình. Liên lạc mình nha 0938 sáu sáu tám năm năm

Có ai muốn đi Malay dịp 30/4 năm sau không ạ? Em ở Hà Nội, dự định đi khoảng 1 tuần, đến Penang, Langkawi, Malacca. Hoặc có nhóm nào đi đợt đó cho em ké với.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back