What's new

[Tìm bạn đồng hành] Đài Loan 16-23/10/2017

Chào cả nhà, mình là nữ ở Hà Nội, hiện nay mình đang có plan đi Đài Loan từ 16-23/10/2017 và hiện nay mới có một mình đi thôi. Vé Vietjet giai đoạn này cũng đang rẻ ( ~3tr-3tr6) nên nếu bạn nào có kế hoạch hoặc cũng đang tìm bạn đi Đài Loan giai đoạn này thì mình đi cùng cho vui nhé.

Lịch trình dự kiến của mình như sau (lịch trình của chị r0sy mình tham khảo và thấy rất hợp lí), nếu có bạn tham gia thì mình có thể thay đổi cho phù hợp:

Ngày 1: Đài Bắc (Tháp 101, cố cung, đài tưởng niệm TGT, Sisi South Village, Creative Park, Yongkang STR, Shilin Market,..
Ngày 2: Xung quanh Đài bắc - Jiufen, Jinguanshi, CV quốc gia Yangmingshan, tắm suối nc nóng Beitou
Ngày 3: Taroko
Ngày 4: Đài Trung - Puli - Sun Moon Lake
Ngày 5: Alishan - Đài Nam - Kao Hùng
Ngày 6: Kenting
Ngày 7: Quay lại Đài Bắc
Ngày 8: Về HN

Tổng chi phí cho chuyến đi mình đang ước tính 12M. Bạn nào có hứng thú thì join nhé ^^

Mình xuất phát từ HN nên nếu tiện thì offline bàn bạc còn không thì mình lập group chat nhé, sđt của mình là 01.655.72.72.03/ fb: https://www.facebook.com/cecefan.le.1

Last edited:
Chào cả nhà, mình là nữ ở Hà Nội, hiện nay mình đang có plan đi Đài Loan từ 16-23/10/2017 và hiện nay mới có một mình đi thôi. Vé Vietjet giai đoạn này cũng đang rẻ ( ~3tr-3tr6) nên nếu bạn nào có kế hoạch hoặc cũng đang tìm bạn đi Đài Loan giai đoạn này thì mình đi cùng cho vui nhé.

Lịch trình dự kiến của mình như sau (lịch trình của chị r0sy mình tham khảo và thấy rất hợp lí), nếu có bạn tham gia thì mình có thể thay đổi cho phù hợp:

Ngày 1: Đài Bắc (Tháp 101, cố cung, đài tưởng niệm TGT, Sisi South Village, Creative Park, Yongkang STR, Shilin Market,..
Ngày 2: Xung quanh Đài bắc - Jiufen, Jinguanshi, CV quốc gia Yangmingshan, tắm suối nc nóng Beitou
Ngày 3: Taroko
Ngày 4: Đài Trung - Puli - Sun Moon Lake
Ngày 5: Alishan - Đài Nam - Kao Hùng
Ngày 6: Kenting
Ngày 7: Quay lại Đài Bắc
Ngày 8: Về HN

Tổng chi phí cho chuyến đi mình đang ước tính 12M. Bạn nào có hứng thú thì join nhé ^^

check inbox b nhé

Hi bạn,
Mình đang ở Tp. HCM, mình đã book vé đi Taiwan vào 18 ->22/10. Trước nhóm mình có 2 người nhưng bây giờ bạn kia thay đổi ý định không đi nữa. mình cũng muốn join nhóm đi cho vui ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back