What's new

Kết bạn với những bạn cùng đam mê

haunttravel

Phượt tử
Chào các bạn hôm nay các bạn thế nào?
Tên mình là Trọng Hậu mọi người hay gọi mình là Hậu mình 24 tuổi còn đang độc thân mình sinh ra và lớn lên tại Hưng Yên nhưng học tập, công tác ở Lạng Sơn cũng đã được hơn 10 năm. Mình đã tốt nghiệp chuyên ngành công nghệ thông tin của trường FPT Polytechnic bây giờ mình đang học thêm văn bằng 2 Quản Trị Kinh Doanh bên trường đại học kinh tế quốc dân. Ngoài việc học ra mình đang kinh doanh phần mềm và Sale tour du lịch Outbound tại Apttravel Hà Nội của CEO Nguyễn Hồng Đài
Kinh doanh Là Sở thích của mình ngoài ra mình thích học ngoại ngữ và đam mê du lịch Thần tượng số 1 của mình là anh Doanh Nhân Nguyễn Hữu Thái Hòa, Thực ra mình cũng còn có nhiều mục tiêu khác trong sự nghiệp và cuộc sống nữa, nhưng các bạn tạm thời cho mình giữ bí mật nhé. Mỗi ngày mình đang cố gắng để hoàn thiện phát triển bản thân, những kĩ năng để hoàn thành tốt công việc trở thành một người tốt, đóng góp cho gia đình và cả xã hội nữa.
Mình được mọi người nhận xét là người khá cầu toàn. Mình ham học hỏi thích khám phá. Mình thích làm việc nhóm và chủ động trong công việc.
Mình thích giải quyết vấn đề khó cả những công việc mang tính thử thách. Mình khá nghiêm túc trong công việc nhưng mình có thể chịu đựng được áp lực công việc cao. Lúc rảnh rỗi, mình thường nghe nhạc và xem phim.
Cảm ơn các bạn chúng ta cùng kết bạn nhé. https://www.facebook.com/nguyentronghau1993

Các bạn bình luận Hello nào?
Hi everyone
How are you doing?
My name is Trong Hau, However, people often call me by Hau . I’m 24 years old and I’m single. I was born and grew up in Hung Yen, but I have been working in Lang Son City for more than 10 years.I graduated from FPT Polytechnic with a degree in Information Technology. I am now studying for a Diploma in Business Administration at National Economics University. In addition to learning that I am trading software and sale outbound at the Apttravel of Ceo Nguyen Hong Dai
Business is my favorite in addition to i love language learning and travel
idol No. 1 is his entrepreneur Nguyen Huu Thai Hoa, in fact i also has many other goals in my career and my life Again, but you temporarily keep yourself secretly. Every day I am trying to improve myself, the skills to do good work to become a good person, contribute to the family and society as well.
I have been commented that people are quite good. I'm eager to learn to explore. I like teamwork and active in my work.
I like solving difficult problems in challenging jobs. I am quite serious at work but I can tolerate high work pressure. At leisure, I often listen to music and watch movies.
Thank you all for your friends.

How do you comment Hello?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back