What's new

Tìm bạn đồng hành đi sin - malay 16-19/11

Dear All,

Như tiêu đề, mình đang muốn tìm bạn đồng hành cho chuyến đi sắp tới SIN - MALAY 2017.
Lịch trình bay:
HCM- SIN 7:00 16/11/2017 JETSTAR
KUL- HCM 14:00 19/11/2017 AIRASIA

Lịch trình sơ bộ cho chuyến đi:
16/11 Bay tới SIN tham quan Vịnh Marina, Đảo Sentosa, Clark Quay......
17/11 Chơi ở SIN đến chiều đi MRT và bus tới Johor Bahru rồi bắt tiếp bus đi xuyên đêm tới Kuala lumpur
18-19/11 Đi tham quan và đi chơi các địa điểm du lịch nổi tiếng Tháp đôi Petronas, khu Chinatown, động Batu.. ở Kuala Lumpur, trưa trả phòng rồi đi thẳng lên sân bay vê HCM

Do mình mới đi lần đầu chưa có kinh nghiệm các bạn góp ý cho mình nhé, hoặc giới thiệu phòng giá rẻ gần MRT giúp mình nha:)

Ai có nhã hứng thì ib nhé !
LH mình qua: [email protected], hoặc (ko chin 6 mot chin 8 ba tam 2 ko)

Mình vừa mới đi Sing, cbị từ Malay về đây. Khuyên chân thành là tìm mấy chỗ free bên Sing mà đi còn hơn qua Kuala Lumpur chán lắm. Với cả không nên di chuyển nhiều điểm vì cả ngày đi chơi mệt rồi, di chuyển chỗ này qua chỗ khác mất thời gian và rất mệt. Riêng bus từ SG qua KL bữa mình đi đã mất 8h, đi cho biết KL chứ thực ra chẳng thấy gì hấp dẫn. Nếu đi bus thì vào Easybook.com book, bữa mình đi Starmart express giá promotion có S$10 trong khi bình thường cỡ $20-30. Ghế ngồi cũng rộng và thoải mái nhưng vẫn rất mệt.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back